ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਖੁਸ਼ ਕਿਸਮਤ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਸਿਤਾਰੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਸਮਝੌਤਾ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਕੋਈ ਚੁਣੌਤੀ ਭਰਿਆ ਕੰਮ ਸੌਂ ਪਿ ਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਯੋਗਤਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾ ਪੂਰਵਕ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਰਵੱਈਆ ਹਮਲਾਵਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਮਾਮਲਾ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪੂਰਵਕ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਖਲ ਨਾ ਦਿਓ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਨੂੰ ਕਲਾਸ ਇਮਤਿਹਾਨ ਅਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਪੈਸਾ ਕਮਾਓਗੇ। ਜਿਹੜੇ ਕੰਮ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਜਾਂ ਨਵੇਂ ਸਬੰਧ ਬਣਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਕਈ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਵੀ ਰਹੋਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਓਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਧਨ ਹਾਨੀ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਤਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਭਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਮੌਕਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ। ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਦੋਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਵਿਚ ਸੰਤੁਲਨ ਵੀ ਕਾਇਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਸ ਦਿਨ ਪੇਟ ਦੇ ਰੋਗਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲਾ ਪ ਰ ਵਾ ਹ ਨਾ ਰਹੋ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦਿਨ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਠੰਡੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦਿਨ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਲਗਨ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਚੰਗੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਅਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਲ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਲਈ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਨ-ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਲੱਗੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਸਕਣਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਮੁਲਤਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਉਲਝਣਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਮਿਲਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਲਈ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *