ਇਹ ਰੇਖਾਵਾਂ ਦੱਸਦੀਆ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ। ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਉਪਰ ਵੀ ਹਨ ਇਹ ਰੇਖਾਵਾਂ.

ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕਿਸਮਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੱਥ ਦੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਇਹ ਤੈਅ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿੰਨਾ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਸਾਡੀ ਹਥੇਲੀ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ , ਜੋ ਇੰਸਾਨ ਨੂੰ ਅਮੀਰ ਬਣਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਭਾਗਯ ਰੇਖਾ ( Luck Line ) ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ( Sun Line ) ਦੀ ਹਾਲਤ ਜਾਤਕ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਪੈਸਾ – ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੀ ਹੈ। ਉਹੀ ਜੇਕਰ ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਅਚਛੀ ਹੋ ਤਾਂ ਵਯਕਤੀ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਅਚਾਨਕ ਬਿਨਾਂ ਮਿਹੈਤ ਦੇ ਪੈਸੇ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਹੱਥ ਦੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਅਤੇ ਜਾਣ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਯਕਤੀ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਤਾਂ ਪੈਸਾ ( Money ) ਕਮਾਉਂਦਾ ਹੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਭਾਗਯ ( Luck ) ਦੀ ਦਇਆ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਉਸਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ੜੇਰ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਦਿਵਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਹਥੇਲੀ ਦੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਅਜਿਹੇ ਯੋਗ ਵੀ ਬਣਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਦੱਸਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਵਯਕਤੀ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕਿਤੇ ਵਲੋਂ ੜੇਰ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਪੈਸਾ ਸਾਫਤੌਰ ਉੱਤੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਿਲਦਾ ਹੈ , ਜਿਵੇਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਮਿਲ ਜਾਣਾ , ਲਾਟਰੀ ( Lottery ) ਲੱਗ ਜਾਣਾ ਜਾਂ ਕਿਤੇ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਖਜਾਨਾ ਹੱਥ ਲੱਗ ਜਾਣਾ। ਤਾਂ ਆਓ ਜੀ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਹੱਥ ਦੀ ਕਿਹੜੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਲਾਟਰੀ ਆਦਿਕ ਲੱਗਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ…

ਅਜਿਹੇ ਬਣਦਾ ਹੈ ਲਾਟਰੀ ਲੱਗਣ ਦਾ ਯੋਗ…
ਇਸ ਯੋਗ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਵਯਕਤੀ ਦੀ ਹਥੇਲੀ ਦੀ ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ( Surya Rekha ) ਵਲੋਂ ਪਤਾ ਚੱਲਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਰੇਖਾ ਚੰਦਰ ਪਹਾੜ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਕੇ ਅਨਾਮਾ ਉਂਗਲ ਦੇ ਮੂਲ ਤੱਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

1) ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ਕਲਾਈ ਤੱਕ ਫੈਲੀ ਹੋਈ ਹੋ ਤਾਂ ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਘੱਟ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਇਹ ਰੇਖਾ ਹਿਰਦਾ ਰੇਖਾ ਅਤੇ ਅਨਾਮਾ ਉਂਗਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਫੈਲੀ ਹੋਈ ਹੋ ਤਾਂ ਵਿਅਕਤੀ 40 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਫਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ।

2) ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ਬਹੁਤ ਅਚਛੀ ਹੋਣ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਜੀਵਨ ਰੇਖਾ ਅਤੇ ਮਸਤੀਸ਼ਕ ਰੇਖਾ ਮਿਲਕੇ ਤਕੋਣ ਉਸਾਰੀਏ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਵਯਕਤੀ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਲਾਟਰੀ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

3) ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਅੱਧੀ ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਹਾਸਲ ਕਰਦਾ ਹੈ।

4) ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਿਸਮਤ ਰੇਖਾ ਵਯਕਤੀ ਦੇ ਭਾਗਯ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਭਾਗਯ ਰੇਖਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ , ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਰੇਖਾ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੀ ਹੈ।

5) ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਜਾਤਕੋਂ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦੋਨਾਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋਣ, ਉਂਨਹਾਂ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਉਸਦੇ ਲਈ ਉਂਨਹਾਂ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *