ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਬੱਲੇ-ਬੱਲੇ, ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗਾ ਬੰਪਰ ਲਾਭ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਅਤੇ ਵੱਖਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ‘ਤੇ ਗੌਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੀ ਤਬਦੀਲੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਆਮ ਜਾਣੂਆਂ ਨਾਲ ਨਿੱਜੀ ਗੱਲਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਘਰੇਲੂ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ, ਅਤੇ ਹਰ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰ ਬਣੋ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਰੁਕਿਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧ ਮਿੱਠੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਛਵੀ ਸੁਧਾਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਰੋਮਾਂਚਕ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਿਰਭਰ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਥਾਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਸਰੀਰਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਲਾ ਪ ਰ ਵਾ ਹ ਨਾ ਹੋਵੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਅਣਜਾਣ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸੁਚਾਰੂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਹੋਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਦੇਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਨੂੰਨ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਉੱਤਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਕੀਲ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਦਫਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਾਹਨ ਸੁੱਖ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਸੀ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਸਦਾ ਹੱਲ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਗੁਆ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਵਪਾਰਕ ਲਾਭ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੌਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਉਪਲਬਧ ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਜੇਕਰ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੀ ਖ਼ਾਤਰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਲਚਕਤਾ ਦਿਖਾਉਣੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹਉਮੈ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਨਾ ਲਿਆ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪਦਾਰਥਕ ਅਤੇ ਸੰਸਾਰਿਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪ੍ਰਬੰਧਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹਿਣਾ ਪਏਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਰਖਾ ਕਰਨਗੇ, ਕੋਈ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਆਨੰਦ ਦਾਇਕ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *