ਜਿਸ ਬਿਸਤਰੇ ਉੱਤੇ ਸੋਂਦੇ ਹੋ ਉਸਦੇ ਹੇਠਾਂ ਭੂਲਕੇ ਵੀ ਨਾ ਰੱਖੋ ਇਹ 3 ਚੀਜਾਂ, ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਬਰਬਾਦੀ

ਵਾਸਤੁ ਸ਼ਾਸਤਰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ ਹਨ ਜੋ ਸਾਡੇ ਘਰ ਪਾਜਿਟਿਵ ਉਰਜਾ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਵਧਾਉਣ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਉਰਜਾ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹਨ. ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਪੈਸਾਂ ਦੀ ਆਵਕ ਬਣੀ ਰਹੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮਾਹੋਲ ਵਿੱਚ ਰਹਿਨਾ ਬੇਹੱਦ ਜਰੂਰੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹਨ. ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਚੀਜਾਂ ਵਾਸਤੁ ਦੇ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹਨ ਤਾਂ ਨੇਗੇਟਿਵ ਏਨੇਰਜੀ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਬਰਬਾਦੀ ਦੇ ਵੱਲ ਆਗੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ. ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਡ ਯਾਨੀ ਬਿਸਤਰਾ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਵਾਸਤੁ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ. ਤੁਸੀ ਜਿੱਥੇ ਸੋਂਦੇ ਹੋ ਉਸਦੇ ਹੇਠਾਂ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਸਾਰੀ ਗਲਤਉਰਜਾਵਾਂਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਸਮਾਵਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਥੋਂ ਭੈੜੇ ਜਾਂ ਗਲਤ ਕੰਮ ਹੋਵੋਗੇ. ਇਸਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਪਵੇਗਾ. ਇਸਲਈ ਇਸ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੋਣ ਦੇ ਬੇਡ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਭੂਲਕਰ ਵੀ ਨਾ ਰੱਖੇ.

ਜੁੱਤੇ ਚੱਪਲ :

ਪਲੰਗ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੂਲਕਰ ਵੀ ਜੁੱਤੇ ਚੱਪਲ ਨਹੀਂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਕਮੀ ਜਾਂ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਚਲਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੇਡ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਰੱਖ ਦਿੰਦੇ ਹਨ. ਖਾਸਕਰ ਘਰ ਦੀ ਸਲੀਪਰ ਤਾਂ ਜਿਆਦਾਤਰ ਉਥੇ ਹੀ ਪਈ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ. ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਆਦਤ ਸੁਧਾਰੇ. ਜੁੱਤੀਆਂ ਚੱਪਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਏਨਰਜੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹੋ. ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਿਸਤਰੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਰੱਖਾਂਗੇ ਤਾਂ ਰਾਤ ਵਿੱਚ ਸੋਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਨੇਗੇਟਿਵ ਉਰਜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਸਮਾਵਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ. ਇਹ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬਰਬਾਦੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਵੀ ਬਣੇਗੀ.

ਪਾਏਦਾਨ :

ਪਾਏਦਾਨ ( ਪੈਰਦਾਨ ) ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਅਸੀ ਪੈਰ ਪੋਛਤੇ ਹਨ ਇਹ ਜਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਬੇਡ ਦੇ ਨਜਦੀਕ ਰੱਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਤਾਂਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਬਿਸਤਰਾ ਉੱਤੇ ਚੜ੍ਹੇ ਤਾਂ ਉਹ ਪੈਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀ ਧੁਲ ਜਾਂ ਪਾਣੀ ਵਲੋਂ ਗੰਦਾ ਨਾ ਹੋ. ਇਸਨੂੰ ਬਿਸਤਰੇ ਦੇ ਕੋਲ ਕੁੱਝ ਦੂਰੀ ਉੱਤੇ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਓਈ ਬੁਰਾਈ ਨਹੀਂ ਹਨ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇ ਕਿ ਇਹ ਖਾਸਕਰ ਪਲੰਗ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਨਾ ਚਲੇ ਜਾਵੇ. ਇਸਵਿੱਚ ਪੈਰਾਂ ਦੀ ਗੰਦਗੀ ਸਾਫ਼ ਦੀ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਹ ਬਹੁਤ ਨੇਗੇਟਿਵ ਏਨੇਰਜੀ ਛੋੜਤਾ ਹੈ. ਸੋਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਤੋਂ ਬਚਨਾ ਹਾਂ. ਇਸਲਈ ਪੈਰਦਾਨ ਨੂੰ ਬੇਡ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਨਾ ਜਾਣ ਦੇ.

ਦਰਾਰੇ :

ਤੁਸੀ ਜਿੱਥੇ ਸੋਂਦੇ ਹਨ ਉਸਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦਰਾਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. ਮਸਲਨ ਜਿਸ ਪਲੰਗ ਉੱਤੇ ਸੋਂਦੇ ਹਨ ਉਹ ਟੁਟਿਆ ਹੋਇਆ ਨਾ ਹੋ. ਨਾਲ ਹੀ ਜਿਸ ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਸੋਂਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਪਲੰਗ ਰੱਖਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਜ਼ਮੀਨ ਵੀ ਟੁੱਟੀ ਫੁੱਟੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਵਾਸਤੁ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਅਜਿਹੀ ਦਰਾਰ ਵਾਲੀ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਸੋਣ ਵਲੋਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗਰੀਬੀ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਇਹ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਖਰਚ ਕਰਵਾਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਹਾਦਸੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ. ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦਰਾਰੇ ਆਪਣੀ ਅਤੇ ਬੁਰੀ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹੋ. ਇਸਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਟੁੱਟੇ ਜਾਂ ਦਰਾਰ ਵਾਲੇ ਬੇਡ ਉੱਤੇ ਸੋਂਦੇ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇ ਜਾਂ ਠੀਕ ਕਰਵਾਏ. ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪਲੰਗ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਜੇਕਰ ਦਰਾਰੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਭਰ ਦੇ ਜਾਂ ਠੀਕ ਕਰਵਾ ਲੈ. ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਕੰਗਾਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਬੱਚ ਜਾਵੇਗਾ.

ਦੋਸਤਾਂ ਸੋਨਾ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਲੱਗਦਾ ਹਨ. ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਸਦਾ ਪੂਰਣ ਆਨੰਦ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਇਹ ਜਰੂਰੀ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਦੱਸੀ ਗਈ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਵੀ ਖਿਆਲ ਰੱਖ ਲੈ. ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ. ਨਾਲ ਹੀ ਇਸਨੂੰ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੇ ਤਾਂਕਿ ਉਹ ਵੀ ਇਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲੈ ਸਕੇ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *