ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਉੱਤੇ ਟੁੱਟ ਪਿਆ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਪਹਾੜ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਵੀ ਫੁੱਟ ਫੁੱਟ ਕਰ ਵਗਾ ਰਹੀ ਹੈ ਹੰਝੂ ਇਸ ਕਲਾਕਾਰ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਅਲਵਿਦਾ

ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਜ਼ਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਯੋਂਕਿ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਵਲੋਂ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਦਿੱਗਜ ਕਲਾਕਾਰ ਆਏ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤੀਆ ਹੈ । ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਖਸ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਾਣ ਵਲੋਂ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੰਝੂ ਰੁਕਣ ਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ । ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਦੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਇਸ ਕਰੀਬੀ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈਂ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕਿਹੜਾ ਸ਼ਖਸ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਨਮ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਾਲ 2023 ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਅੱਛਾ ਸਾਬਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਨਜਾਰਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਰੋੜ੍ਹਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦੇ ਇਸ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਲੋਕ ਇਹ ਨਹੀਂ ਸੱਮਝ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਖੀਰ ਕਿਸ ਕਲਾਕਾਰ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਉਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਈ ਹੈ ।

ਇਸ ਸ਼ਖਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਨਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਵਗਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਹੀ ਵਿੱਚ ਵਿੱਚ ਇਸ ਕਲਾਕਾਰ ਨੂੰ ਇੰਨੀ ਜਲਦੀ ਦੁਨੀਆ ਛੱਡਕੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਸੀ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈਂ ਕਪੂਰ ਖਾਨਦਾਨ ਦਾ ਕਿਹੜਾ ਦਿੱਗਜ ਸਿਤਾਰਾ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਜਿਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਹੁਣ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਲੋਂ ਹੰਝੂ ਰੁਕਣ ਦਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਦੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਐਕਟਰ ਆਪਣੇ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੁੰਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਜਿਸ ਸ਼ਖਸ ਲਈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਹੰਝੂ ਵਗਾ ਰਹੇ ਸਨ ਉਹ ਕੋਈ ਅਤੇ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਹੈ ਜੋ ਅੱਜ ਵਲੋਂ 2 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ।

ਰਿਸ਼ਿ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਦੂਜੀ ਪੁੰਣਿਇਤੀਥਿ ਮਨਾਹੀ ਗਈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਸਮਾਨ ਇਸ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਭਾਵੁਕ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਬ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਣ ਲੱਗੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ ਕਿ ਸਹੀ ਵਿੱਚ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਖੋਨਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਲਈ ਬਹੁਤ ਦੁੱਖ ਦੀ ਗੱਲ ਸੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *