ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਮਾਡਲ ਫਿਗਰ ਅਜਿਹਾ ਦੀ ਮਲਾਇਕਾ ਵੀ ਝੁੱਕਿਆ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਆਪਣੀ ਨਜ਼ਰ ਫੋਟੋਆਂ ਵੇਖਲੋ

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਖਿਡਾਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਖੇਲ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਖਿਡਾਰੀ ਰਹੇ ਹਨ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ । ਘੱਟ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਨੇ ਇੰਨਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਰਤੀ ਬੋਰਡ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਪਤਾਨ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਨ ਵਲੋਂ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਸ਼ਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਆਈਪੀਏਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਆਪਣੀ ਕਪਤਾਨੀ ਦਾ ਜਲਵਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਦਿਖਾਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਹਾਲ ਫਿਲਹਾਲ ਵਿੱਚ ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਖਿਡਾਰੀ ਆਪਣੇ ਖੇਲ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਭਰਜਾਈ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕੌਣ ਹਾਰਦਿਕ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਭਰਜਾਈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹੈ ।

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਦੇ ਸੱਬਤੋਂ ਉੱਤਮ ਹਰਫਨਮੌਲਾ ਖਿਲਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਭਰਜਾਈ ਪੰਖੁੜੀ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਖੂਬ ਜਿੱਤ ਰਹੇ ਹਨ । ਦਰਅਸਲ ਪੰਖੁੜੀ ਸ਼ਰਮਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਈ ਮੌਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੇਵਰ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਅਤੇ ਪਤੀ ਕ੍ਰਿਣਾਲ ਪਾਂਡਿਆ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਣ ਲਈ ਪਹੁਂਚ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅੰਦਾਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਜਿਨ੍ਹੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸਾੜ੍ਹੀ ਪਹਿਨਕੇ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਂਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕ ਰਹੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਪੰਖੁੜੀ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਕਿਵੇਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਕਹਿਣ ਲੱਗੇ ਹੈ ਕਿ ਪੰਖੜੀ ਦੀਆਂ ਅਦਾਵਾਂ ਬਿਲਕੁੱਲ ਫਿਲਮੀ ਹੀਰੋਈਨ ਵਰਗੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ।

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਦੇ ਆਲਰਾਉਂਡਰ ਅਤੇ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਈਪੀਏਲ ਵਿੱਚ ਗੁਜਰਾਤ ਦੀ ਕਪਤਾਨੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਰਦਿਕ ਪਾਂਡਿਆ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਪੰਖੁੜੀ ਸ਼ਰਮਾ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੀ ਅਦਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤ ਰਹੀ ਹੈ । ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਇਹੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਰਦਿਕ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਕਿਸਮਤ ਹਨ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੈ ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਪੰਖੜੀ ਦੇ ਲੱਖਾਂ ਲੋਚਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਜਦੋਂ ਵੀ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤੱਦ ਉਸਦੇ ਉੱਤੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਪਿਆਰ ਦੀ ਬੌਛਾਰ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹੈ । ਇਹੀ ਨਹੀਂ ਜਦੋਂ ਹਾਰਦਿਕ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਰਾ ਮੁਂਬਈ ਇੰਡਿਅੰਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਖੇਡਦੇ ਸਨ ਤੱਦ ਕਈ ਮੌਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਪੰਖੜੀ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਦੇ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾਂ ਵੀ ਬੰਨ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਆਈ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਹੀ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੀਵਾਨੇ ਹੋਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *