ਅਰਬਾਂ ਰੁਪਏ ਦੀ ਦੌਲਤ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਧੋਨੀ ਜ਼ਮੀਨ ਉੱਤੇ ਬੈਠਕੇ ਖਾਂਦੇ ਹਨ ਖਾਨਾ ,ਜਿੱਤੇ ਹਨ ਬੇਹੱਦ ਸਧਾਰਣ ਜੀਵਨ ਵੇਖਲੋ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਜਦੋਂ ਸਭਤੋਂ ਚੰਗੇਰੇ ਖਿਡਾਰੀ ਅਤੇ ਕਪਤਾਨ ਦੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੱਦ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੋਗ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਨੇ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਊਂਚਾਇਯੋਂ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਸ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੁਣ ਗਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ।

ਧੋਨੀ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਖੇਲ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਪਸੰਦ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਕਈ ਮੌਕੀਆਂ ਉੱਤੇ ਇਹ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਇੰਨਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਸੁਭਾਅ ਵਖਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ।

ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈਂ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਦੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਹ ਕਿਹੜੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜੱਮਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਹੈ । ਮਹੇਂਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਸਾਲ 2022 ਦੇ ਆਂਕੜੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਅਮੀਰ ਖਿਲਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ । ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਧੋਨੀ ਦੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਇਸ ਸਾਲ ਆਈਪੀਏਲ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ.

ਉਸਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹੀ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਧੋਨੀ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਵੀ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਖੇਡਦੇ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਸੀ । ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਖੇਲ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਇਹ ਖਿਡਾਰੀ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੇ ਸੰਸਕਾਰਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨੋਂ ਧੋਨੀ ਇੱਕ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਪੁੱਜੇ ਹੋਏ ਸਨ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਦੀ ਜਦੋਂ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ.

ਤਬ ਧੋਨੀ ਉੱਥੇ ਉੱਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ਉੱਤੇ ਬੈਠਕੇ ਖਾਨਾ ਖਾਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈਂ ਧੋਨੀ ਦੇ ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਕਿਵੇਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜੱਮਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਣ ਲੱਗੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਮਹੇਂਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਸਿਰਫ ਰਹਿਨ – ਸਹਨ ਅਤੇ ਖਾਣ – ਪੀਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਛੋਟੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਪੇਸ਼ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ।

ਇਸਦਾ ਨਜਾਰਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੈਲੂਨ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਲੋਕਲ ਨਾਇ ਵਲੋਂ ਬਾਲ ਨੂੰ ਕਟਵਾਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ । ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਧੋਨੀ ਦਾ ਇਹ ਅਵਤਾਰ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਤੱਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਧੋਨੀ ਇਨ੍ਹੇ ਅਮੀਰ ਹੋਕੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹੇ ਸ਼ਾਂਤ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ

ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਜਿੱਤੇ ਹਨ ਜਿਸਦੀ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕੋਈ ਅਤੇ ਖਿਡਾਰੀ ਚਾਹ ਕੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ । ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਹੁਣ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਸ ਸਾਲ ਆਈਪੀਏਲ ਵਿੱਚ ਚੇਂਨਈ ਦੇ ਉੱਤੇ ਟਿਕੀ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਾਲ ਧੋਨੀ ਦੇ ਕਰਿਅਰ ਦਾ ਆਖਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਐਲਾਨ ਇਸ਼ਾਰੀਆਂ ਇਸ਼ਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਦੀ ਸਾਦਗੀ ਦੀ ਲੋਕ ਖੂਬ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *