ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਮਹੀਨਾ ਹੈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਤੁਹਾਡੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਰੁ ਕਾ ਵ ਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬੌਸ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਹਾਰ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਤੀ ਆਧਾਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗਰਮ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪੈਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪਦਾਰਥਕ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਔਲਾਦ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਧੋਖਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ. ਤਦ ਹੀ ਹੋਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਸਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਆਧੁਨਿਕ ਸਹੂਲਤਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਉਮੀਦ ਵੀ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਰਗ ਅਤੇ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਖ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕੁ ੜੱ ਤ ਣ ਕਾਰਨ ਤ ਣਾ ਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਸੌਦੇ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਸ਼ੁਭ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਲਗਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ, ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਰਹਿਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਪੈਸੇ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਸ਼ੁਭ ਪਰ ਦੌੜ-ਭੱਜ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮੱ ਤ ਭੇ ਦ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੀਰਜ ਅਤੇ ਲਗਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ. ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਧਾਰਮਿਕ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਓ। ਸਿਆਸੀ ਲਾਭ ਅਤੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਅ ਨੁ ਕੂ ਲ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀ ਨੂੰ ਹਰਾਉਣ ਵਿਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜਿਹੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਬਾਅ ਹੇਠ ਸਨ ਉਹ ਖ ਤ ਮ ਹੋਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬੰਧਨ ਤੋੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ।

ਮੀਨ ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ:
ਮੀਨ

ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਆਮਦਨੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਯੋਗਤਾ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਸ਼ੇਅਰ, ਬੀਮਾ, ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *