ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਘਰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਉਣਗੀਆਂ, ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਜੋਖਮ ਨਾ ਉਠਾਓ। ਕਮਾਈ ਘਟ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਬਲੌਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਤ ਣਾ ਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੀ ਉਲਝਣਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਓ। ਵਪਾਰਕ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ, ਕੀਰਤੀ ਅਤੇ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨਾਲ ਬੌਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਕਾਰਨ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮ ਤ ਭੇ ਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣਨਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕਰਕੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋਗੇ, ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਨਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਰੁਝੇ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਵੀ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤੀ ਰਾਏ ਮਾੜੀ ਗੱਲ ਬਣਨ ਲੱਗ ਪਵੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਨਵਾਂ ਤਰੀਕਾ ਦੱਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਲਈ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦਾ ਲਾਭ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਥੋੜੇ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਰਹੋਗੇ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖਰਾਬ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਿਰੋਧੀ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਵਿਰੋਧ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਦੁ ਸ਼ ਮ ਣਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਟੁੱਟੇਗਾ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਸਾਰਥਕ ਹੋਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਢੰਗ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਜੋੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਮਾਗਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਰੋਕੇ ਗਏ ਪੈਸੇ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਮੰਨਣ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ, ਚੰਗੀ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਵਧਾਏਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਤਬਾਦਲੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਅੱਜ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਅਤੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵੇਚਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਾ ਨ ਸਿ ਕ ਤ ਣਾ ਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *