ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦੀਵਾਲੀ ‘ਤੇ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ, 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੀਵਾਲੀ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਬੋਨਸ ਜਾਂ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਜਾਣਕਾਰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਦਿਨ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਕੁਝ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਿਤ ਹੋਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦੀਵਾਲੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ, ਜ਼ਮੀਨ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਲਓਗੇ। ਦੀਵਾਲੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਕੋਈ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਘਰ ‘ਚ ਅਚਾਨਕ ਕਈ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਘਰ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ‘ਚ ਅਚਾਨਕ ਬਦਲਾਅ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੀਵਾਲੀ ‘ਤੇ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਇਹ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦੀਵਾਲੀ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ‘ਤੇ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਵਧਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਵਧਦੇ ਖਰਚਿਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਹੋਵੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦਰਮਿਆਨਾ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਸੰਸਾਰੀ ਵਸਤੂਆਂ ਨੂੰ ਭੁਲਾ ਕੇ, ਤੂੰ ਆਤਮਕ ਬਿਰਤੀ ਵਿੱਚ ਲੀਨ ਹੋ ਜਾਵੇਂਗਾ। ਦੀਵਾਲੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਜਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਦਿਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ, ਪਰ ਬੱਚੇ ਜਾਂ ਉਸਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰੇਲੂ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਮੂਡ ਚੰਗਾ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਪਾਰਟੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੀਵਾਲੀ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਮ ਹਿੰ ਗੀ ਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਸਰੋਤ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸੁ ਰੱ ਖਿ ਅਤ ਆਰਥਿਕ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰੀਰਕ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਵੀ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਪੁਰਾਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੁਬਾਰਾ ਦੋਸਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਕਮੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰਖਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਕਮੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਦੇਖੋ। ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁਝ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਤੋਂ ਧਿਆਨ ਭਟਕ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *