ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਕੈਰੀਅਰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਲੈਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਉਮੀਦ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕੰਮ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਤਰੱਕੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰੇਗੀ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਵਿਰਾਸਤੀ ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਸੋਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਵਿਗੜ ਰਹੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦੁਆਰਾ ਵਿਚੋਲਗੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਤਸਵੀਰ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਮਸਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾਵਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰਗਰਮੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਥੋੜਾ ਸੁਚੇਤ ਹੋਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਏਗੀ. ਆਰਥਿਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਤੋਂ, ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਯਤਨ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਜੋੜ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ. ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਵੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਭਾਗਾਂ ਵਾਲਾ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਂਸਲਾ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਚੱਲੇਗੀ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨੂੰ ਸਫ਼ਲਤਾ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਸਮਝਦੇ ਹੋਏ ਨਿਡਰਤਾ ਨਾਲ ਟੀਚੇ ਵੱਲ ਵਧਦੇ ਰਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੁਚੀ ਦਿਖਾਓਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਜਮਾਤੀ ਅਧਿਐਨ ਵਿੱਚ ਇਕਾਗਰਤਾ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਮਕਾਨ ਉਸਾਰੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਬੁੱਧਵਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਸਬਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਏਗੀ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਪਾਣੀ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜੋ ਬਦਲਾਅ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦਾ ਹੁਣ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਕੰਮਕਾਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਥੋੜ੍ਹੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੇ ਬਕਾਇਆ ਜਾਂ ਫਸੇ ਹੋਏ ਭੁਗਤਾਨ ਨੂੰ ਕਲੀਅਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਯਕੀਨਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦਾ ਕੋਰਸ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *