ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਵਿਵਾਦ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ

ਮੇਰ ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ:
ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਦਾ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਮੰਦਰ ‘ਚ ਦਾਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ
ਅੱਜ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਕਾਸ ਸੰਭਵ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

ਕੈਂਸਰ ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ:
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਆਓ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਘਟਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

ਲੀਓ (ਲੀਓ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ :
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਜਾਂ ਪਲਾਟ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸੌਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ (Virgo) ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ:
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਅਣਥੱਕ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਪਰ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਦੇਸ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ:
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਸਨੇਹੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਲਵੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਹੋਰ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ-ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਧਨੁ ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ:
ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵਧਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਦੇਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਤਾਕਤ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਹੀ ਹੈ।

ਮਕਰ (ਮਕਰ) ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ:
ਕਚਹਿਰੀ-ਕਚਹਿਰੀ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੀ ਅਚਾਨਕ ਅਸਫਲਤਾ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦਾ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਬਾਰੇ ਗਲਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੁੰਭ ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ:
ਅੱਜ ਮਾੜਾ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੇ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਜਾਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ:
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਆਪਣੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਦੀ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨਗੇ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕੁਝ ਅਣਚਾਹੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *