ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਜਾਣੋ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਖਰਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ, ਜੋ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਜ਼ਬੂਰੀ ‘ਚ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਦਫਤਰ ਤੱਕ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਉਚੇਰੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਵੀ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੁਝਾਵਾਂ ਦਾ ਅੱਜ ਸਵਾਗਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ, ਪਰ ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਆਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਸੰਬੰਧੀ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਬਿਮਾਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਕਲੇਸ਼ ਦੇ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਫਰਨੀਚਰ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਹੋਰ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਈਵਾਲੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਚੁਣੌਤੀ ਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਉੱਚ ਨੇਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਅਜਿਹਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਉਡੀਕ ਸੀ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕਮੀਆਂ ਵਿਚ ਵੀ ਮੌਕੇ ਲੱਭਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦਾ ਸੱਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਨਿੱਜੀ ਮਾਰਗ ਦਰਸ਼ਨ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰੇਗਾ। ਸਿੱਖਿਆ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹਿਲਾ ਰਾਜਨੇਤਾ ਜਾਂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਨਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ। ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਮ ਰੱਥਾ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ, ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਤ ਕ ਰਾ ਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *