ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ

ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਕੁਝ ਗਲਤੀਆਂ ਲਈ ਪਛਤਾਵਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਕੋਈ ਰੰਜਿਸ਼ ਸੀ, ਤਾਂ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗ ਕੇ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣ ਲਈ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਉਧਾਰ ਲਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਮੰਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਿਗੜਨ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਨਾ ਸੋਚੋ ਜੋ ਮਾਇਨੇ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੀਆਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੋ ਜੋ ਮਾਇਨੇ ਰੱਖਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਦੂਰ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਯਾਦ ਰੱਖੋ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਮਝਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਮਾੜਾ ਸਮਾਂ ਲੰਘਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦੁਬਾਰਾ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ‘ਚ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਕਰਨੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੱਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਨੌਕਰੀ ਬਦਲੀ ਸਬੰਧੀ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੇਹਨਤ ਦੀ ਬਹੁਤਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਅਸਥਿਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੱਲ੍ਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਡਿਨਰ ‘ਤੇ ਜਾਓਗੇ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਮਾਲ ਅਤੇ ਪਿਕਨਿਕ ‘ਤੇ ਵੀ ਜਾਓਗੇ, ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਖੂਬ ਮਸਤੀ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਛੋਟੇ ਭਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਭੈਣਾਂ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਪੈਸਾ ਲਗਾਓਗੇ। ਭੈਣ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਬਹੁਤ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਨਾਲ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲੀਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ।

ਕੁੰਭ-ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਲਵ ਲਾਈਫ ਜੀਅ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅੱਜ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਵਾਦ ਦੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ਡੂੰਘੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਪ੍ਰੇਮ ਰਾਸ਼ੀ-ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮੂਡ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਿੰਗਲ ਹੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਖਾਸ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੇ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੀ ਕਲਾ ਜ਼ਰੂਰ ਸਿੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *