ਅੱਜ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੈ ਪ੍ਰਸੰਨ, ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਵ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਹਰ ਗੱਲ ਨੂੰ ਗਹਿਰਾਈ ਵਲੋਂ ਸੱਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾਸ਼ਕਤੀ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਅਧਿਕ ਹੋਵੋਗੇ। ਬੱਚੇ ਪੜਾਈ – ਲਿਖਾਈ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ – ਖਾਸੀ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਘਰ ਜਾਂ ਬਾਹਰ ਕਿਤੇ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕੋਈ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਪਨਪੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਦੂਰ ਰਹਿਨਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਕਾਨੂੰਨੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਮੌਸਮ ਦੀਆਂ ਹਲਾਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸੰਮੀ ਰੋਗ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਸੰਕਟਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਈ ਕੋਰਟ – ਕਚੇਹਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਰਾਹਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਜਰੂਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਰਹੇਗਾ ਜੋਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਏਨਰਜੀ ਬੜਾਏਗਾ। ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਗੁੱਬਾਰ ਬਣੇਗਾ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਰੱਖੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਲੋੜ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਤਿ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਆਪਣੇ ਟੈਲੇਂਟ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਰੱਖੋ। ਖੂਬੀਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਓ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਆਪਣੇ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਨੂੰ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਨੋਂਕਝੋਂਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਬਣੀ ਹੋਈਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਫੋਕਸ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਫਾਇਨਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰਕ ਉੱਨਤੀ ਕਰਣਗੇ। ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਉਛਾਲ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਮਾਜਕ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਡੂੰਘੇ ਸੰਬੰਧ ਬਣਨਗੇ। ਅੱਜ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਕੁੰਜੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਤਾਲਾ ਖੁੱਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਮੁਸ਼ਕਲ ਕਾਰਜ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਰਲ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕਰਣ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਕਰਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ। ਭਰਾ -ਬੰਧੁਵਾਂਅਤੇ ਸਨੇਹੀਜਨੋਂ ਵਲੋਂ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਮੁੱਦਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਲੋਂ ਨਹੀਂ ਜੋਡ਼ੇ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਸਮਰਥਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਬਹੁਤ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬਚਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਉੱਤੇ ਭਾਰੀ ਪੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕਾਰਜ ਚੱਲ ਪਵੇਗਾ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਨਾ ਬਣੋ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਚਿੰਤਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਬਦਹਜ਼ਮੀ ਆਦਿ ਢਿੱਡ ਦਰਦ ਦੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੰਭਾਵਿਕ ਲੜਾਈ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਰਸ਼ੋੱਲਾਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਉਪਲਬਧੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਬਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਵਿਵਾਦ ਗਹਿਰਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਕੁੱਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਬਦਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਸਮਾਂ ਬੇਹੱਦ ਅਨੁਕੂਲ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਕ੍ਰੋਧ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਵਰਨਾ ਇਸਦਾ ਔਲਾਦ ਉੱਤੇ ਗਲਤ ਅਸਰ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਲਈ ਅਟਕ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇਰੇ ਪਰਫਾਰਮੇਂਸ ਦੇਣ ਲਈ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣਗੇ। ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਹਾਸਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਲਵੇਂ, ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਲੋਡ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਲਦਬਾਜੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸੱਮਝੇ ਕੋਈ ਵੀ ਆਰਥਕ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਉੱਭਰ ਕਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਿਆ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਰੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਦਵੰਦੀ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨਿਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *