ਹਫ਼ਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀ ਇਨ 4 ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕਾਂ ਦੇ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਠੋਰ ਬੋਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਟਕਰਾਓ ਜਾਂ ਗਲਤਫਹਮੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ ਇਸਲਈ ਮਨ ਲਗਾਕੇ ਬੋਲੀਏ। ਫ਼ਜ਼ੂਲ ਖ਼ਰਚੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਸਿੱਖਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹਫ਼ਤੇ ਕੁੱਝ ਖ਼ਰਚੀਲਾ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਆਦਿ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਫ਼ੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਵਾਲਿਟੀ ਟਾਇਮ ਬਿਤਾਏੰਗੇਂ। ਨਵਵਿਵਾਹਿਤੋਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਖਾਣ-ਪੀਣ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਜੋਖਮ ਲੈ ਕੇ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਕੰਮ ਉਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਮਾਨ – ਜਸ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ, ਹਰ ਇੱਕ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਮੰਨੇਗੀ। ਰਹਿਨ – ਸਹੋ ਅਤੇ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦਾ ਪੱਧਰ ਵਧੇਗਾ। ਗੁਆੰਡੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪੈਣ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਡੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰੇਗਾ। ਲਵ ਲਾਇਫ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਆਮਦਨੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਸਿਰਦਰਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਚਲਾਂਦੇ ਸਮਾਂ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵਿਪਰੀਤ ਹਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਧਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਆਨਲਾਇਨ ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਬਿਨਾਂ ਮਤਲੱਬ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਉਲਝਾਂ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਭੂਲਕਰ ਆਪਸੀ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਂਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਖੂਨ ਅਤੇ ਪੈਰਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਚੇਕਅਪ ਕਰਵਾਵਾਂ ਅਤੇ ਉਚਿਤ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾਵਾਂ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਰੁਪਏ – ਪੈਸੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਅਹਿਮ ਰਹੇਗਾ, ਪੈਸਾ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਗੱਲਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇ ਅਤੇ ਅਧਿਨਸਥੋਂ ਉੱਤੇ ਬੇਵਜਾਹ ਦਾ ਕ੍ਰੋਧ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਚਤੁਰਾਈ ਦਾ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਆਰਥਕ ਫਾਇਦਾ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ, ਕੁੱਝ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਜਾਂ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਪਰਿਸਥਿਤੀਆਂ ਬਣਨਗੀਆਂ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਨਿਵੇਸ਼ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਿਖਾਏਗਾ। ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਪਹਿਚਾਣ ਅਤੇ ਧਾਕ ਵਧੇਗੀ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਇੰਫੇਕਸ਼ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਾਨ – ਪਾਨ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁਲੇਂਗੇ। ਲੋੜ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਬੜਾਏਗਾ। ਤੁਸੀ ਮਿੱਠੀ ਬਾਣੀ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਵਲੋਂ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਚਤੁਰਾਈ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਗਿਆਨ ਵਲੋਂ ਦੂਸਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਬੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਨਿਧਿਅ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਛੋਟੀ ਮੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੈ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਕੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਸੂਚਨਾ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਸਰਦੀ ਜੁਕਾਮ ਦੀ ਸਮਸਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਠੰਡੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਸੇਵਨ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਨੂੰ ਠੀਕ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਰਿਟਰਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਿੱਠੀ ਬਾਣੀ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਨਿਕਲਵਾਨੇ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਅਤੇ ਪਲਾਨਿੰਗ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਪਰਕ ਮਧੁਰ ਹੋਵੋਗੇ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਨਵਾਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਚਾਂਸ ਹਨ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਤੁਸੀ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦਿਖਾਓਗੇ। ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੁਣ ਦੋਸ਼ ਪਛਾਣਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾ ਪਾਣਗੇ। ਧਰਮ – ਕਰਮ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੀਰਥ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਘੁੱਮਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣੇਗਾ। ਵਸਤੁਵਾਂਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖੋ। ਤਨਖਾਹ ਵਾਧਾ ਦਾ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਵਿਵਾਹਿਕ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੱਮਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਵਰਗ ਵਿੱਚ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਕਬਜ ਅਤੇ ਢਿੱਡ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਰਹੇਂਗੀ। ਜਿਆਦਾ ਤਰਲ ਪਦਾਰਥ ਪਿਓ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹਿਤ ਕਰਦੇ ਰਹੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਅੱਛਾ ਵਰਤਾਓ ਰੱਖੋ, ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਕੌੜੀ ਗੱਲ ਪਰੀਜਨਾਂ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਵੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਵਧਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਬਣੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸੌਦੋਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸੰਗ ਵਿਆਹ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝਣੇ ਦਾ ਸੰਜੋਗ ਬਣੇਗਾ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਗੈਸ ਅਤੇ ਜੋੜੋਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਵਰਗੀ ਸਮੱਸਿਆ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਬੱਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰੋ ਇਸਤੋਂ ਪਰਵਾਰਿਕ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਵਧੇਗਾ। ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਨੁਭਵ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਵੱਡੀ ਵਲੋਂ ਵੱਡੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਹੱਲ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਕਮਜੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਭੋਲੇਨਾਥ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ। ਥੋਕ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸੰਗ ਅਰੰਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਪਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਕੇ ਹੀ ਖਰਚਾ ਕਰੋ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਡਾਇਬਿਟੀਜ ਦੇ ਮਰੀਜ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਕਮਜੋਰੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹਫ਼ਤੇ ਹੈ। ਛੋਟੇ ਵਪਾਰੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਨ ਮੁਤਾਬਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸੁਕੂਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਿਉਨਿਕੇਸ਼ਨ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੋ, ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਨਵੇਂ ਸੰਬੰਧ ਬਨਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੁਰਘਟਨਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚੇਤੰਨਤਾ ਵਰਤੋ, ਲੰਬੇ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਸ਼ਟਕਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਵਿੱਚ ਉਤਸਾਹਵਰਧਕ ਰਹੇਗਾ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ।
ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਟੇਂਡਰ ਪਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ : ਪੁਰਾਣੀ ਰੋਗ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤਕਲੀਫ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਵੇਂ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਵਪਾਰੀ ਸਾਮਾਨ ਦੇ ਸਟਾਕ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੇਤੰਨਤਾ ਵਰਤੋ। ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਜਰੂਰਜੁਟਾਵਾਂ। ਯੁਵਾਵਾਂਲਈ ਮੌਜ ਮਸਤੀ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਦਸਤਾਵੇਜਾਂ ਨੂੰ, ਕਰੇਡਿਟ ਕਾਰਡ ਆਦਿ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਕਰ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਗਜ ਜਾਂ ਕੋਈ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਚੀਜ਼ ਖੋਹ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਸਾਹਸ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਝਗੜੋਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣ। ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਂਗਾ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੈਂਕ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਸੂਲੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *