ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ 21, 22, 23 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ 5:49 ਵਜੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜ ਨਵੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਮੀ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ। ਕਿ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 5:00 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੰਜ ਨਵੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਚੀਜ਼ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ

ਜਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ. ਹਾਂ, ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਲੈਣ ਦੇ ਜਹਾਦ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਗਲਤੀ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਯਸ਼ਮੀਤ। ਹਾਂ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਹੜੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 5:00 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ, ਉਹ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਮਜ਼ਾਕ ਨਾ ਸਮਝੋ।

ਜੇ ਰੱਬ ਚਾਹੇ ਤਾਂ ਉਹ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ, ਜੋ ਆਪਣੀ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਭਗਤਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਪਲ ਵਿਚ ਦਿਖਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭਰਮ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਨੇ ਹਨ। ਹੋਰ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਰੱਬ ਦਾ ਸ਼ਾਮੀ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ ਅਤੇ ਸਾਲ ਹੁਣ ਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਇਹ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਉਦਾਸ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘ ਰਹੇ ਸੀ, ਉਸ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਰਸਤਾ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਜੀ ਹਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅਤੀਤ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ ਮਿਲਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇੱਥੇ ਦੋਸਤੋ ਦੱਸ ਦੇਈਏ

ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਸੱਚੀ ਸ਼ਰਧਾ ਨਾਲ ਸ਼੍ਰੀ ਭਗਵਾਨ ਨੂੰ ਮੰਨਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਹੋਰ ਭਗਵਾਨ ਵੀ ਮੰਨਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਨਹੀਂ ਟੁੱਟਦਾ। ਜਹਾਦ ਭਾਵੇਂ ਕੋਈ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਰੱਬ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਗੱਲ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਛਲੀਆਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦੱਸ ਚੁੱਕੇ ਹਾਂ

ਪਰ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੱਚਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੋਣਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਹੈ। ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਸੱਚਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਉਹ ਚੀਜ਼ ਹੈ ਜਿਸ ਦੁਆਰਾ ਅਸੀਂ ਪੱਥਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼੍ਰੀ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦਾ ਪਸ਼ੂ ਮਾਸ ਰਾਵਤ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਜ਼ਰੂਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਗੱਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਤੇ ਵੀ ਸ਼ੇਖੀ ਮਾਰਨ ਦੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦੀ ਸ਼ੇਖੀ ਮਾਰਦੇ ਹੋ, ਓਥੋਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਚੋਟੀ ਦੇ ਆਲੂ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣ ਕੇ

ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪੈਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਅੰਦਰ, ਦਿਲ ਅੰਦਰ ਲੁਕਾ ਕੇ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *