19 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ 5:10 ਵਜੇ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।

ਹੈਲੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਨਿੱਘਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮਹਾਦੇਵ ਪਿਛਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦਾ ਭਲਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਅਤੇ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:20 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਹੰਝੂ ਨਹੀਂ ਰੁਕਣਗੇ। ਜੀ ਹਾਂ

ਸੁਣੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੁਰਾਣੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸੰਕੇਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ. ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹੁਣ ਉਹ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਮਹਾਦੇਵ ਖੁਦ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕਰਮਾਂ ਦਾ ਫਲ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਮੇਰੇ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ

ਹੁਣ ਉਹ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਜੋ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:00 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਕੌਣ ਮਿਲੇਗਾ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੂਨ ਦੀ ਸਵੇਰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਅਤੇ ਭਿਆਨਕ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ

ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:00 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ AC ਵਿੱਚ ਚੱਲਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਹ ਚਾਰ ਗੱਲਾਂ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚਾਰ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਅਪਣਾਓਗੇ ਤਾਂ ਦੂਸਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨਗੇ, ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਦੂਸਰਾ, ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਣੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਦੇ ਨਹੀਂ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਾ ਸੋਚੋ

ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸ਼ਵਰ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਕਸ਼ਰਾ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਹਿਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਰੱਬ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇ ਉਹ ਉਥੇ ਹੁੰਦੀ, ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਸਾਡੇ ਦੁੱਖ ਵੇਖੇ ਹੁੰਦੇ. ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ੂਰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਜੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਲੈਂਦਾ ਹੈ.

ਚੰਗੇ ਕਰਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਦੂਸਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਛਲੇ ਚੰਗੇ ਕਰਮਾਂ ਦੇ ਅਜੇ ਵੀ ਹਨ ਅਤੇ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਇਸ ਇਮਤਿਹਾਨ ਵਿਚ ਪਾਸ ਹੋਏ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸ਼ਾਮ 4 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਤਾਂ ਕੌਣ? ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:00 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ

ਵਿਆਹ, ਕਿਹੜੀਆਂ ਚਾਰ ਗੱਲਾਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਲਈ ਮੇਰੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹੇਗਾ। ਅਜਿਹਾ ਬਿਲਕੁਲ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਸਿਮਰਨ ਕਰੋ, ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੋ ਵੀ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਸੱਚੀ ਅਰਦਾਸ ਪੂਰੀ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸੱਚੇ ਦਿਲ ਨਾਲ ਹਰਿ ਹਰ ਮਹਾਦੇਵ ਲਿਖ ਕੇ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰੋ। ਆਓ ਅੱਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਗਿਆਨ ਜੋ ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲਾਂ ਮੰਦਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਝਲਕਦੇ ਹੋ। ਉਹ ਕੁਝ ਮੰਗਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਗੁਆਚ ਗਿਆ, ਮੰਗ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਮਿਲਿਆ, ਹੁਣ ਮੰਦਰ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਉਸ ਆਦਮੀ ਦੀ ਭੀਖ ਮੰਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਹਾਰ ਗਈ। ਹੁਣ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਨੂੰ ਪੁੱਛਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਪਰ ਪੁੱਛਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *