ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਾਫੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਥੋੜਾ ਸਾਵ ਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਵੀ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਮਹਤਵਪੁਰਣ ਕਾਰਜ ਸੰਪੰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਵਮੇਟ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਝੀਦਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਸਥਿਰਤਾ ਅਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਨਿਅੰਤਰੰਣ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇਰੇ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਲੈਣਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਚੁੱਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਚਾਰ ਵਿਮਰਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕ੍ਰੋਧ ਜਾਂ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਢਿੱਡ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ ਖਾਨ ਪਾਨ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਰਸ਼ੋੱਲਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਕਈ ਮਾਮਲੀਆਂ ਲਈ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੀਂ ਚੀਜ ਵੀ ਤੁਸੀ ਸੀਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਰਮਣੀਏ ਥਾਂ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਦਾ ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਣੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਆਧਿਆਤਮ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਅਨਜਾਨੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਅਚਾਨਕ ਘਿਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਸ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰ ਦੇ ਵੈਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਤਮਸਤਕ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ, ਜੋ ਲੋਕ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਵਾਸਥਯ ਸਬੰਧੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਉੱਤੇ ਅੱਜ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਵਾਕਪਟੁਤਾ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅਤੇ ਕੋਈ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਕਰਣਗੇ। ਲੇਨ ਦੇਨ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਲੋਂ ਹੋਰ ਵਪਾਰੀ ਵੀ ਪੈਸਾ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲੈ ਪਾਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਬੋਝ ਵੀ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਰ ਉੱਤੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿਮਰਤਾ ਭਰਿਆ ਸੁਭਾਅ ਉਸਾਰੀਏ ਰੱਖੋ, ਹੈਂਕੜ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਲੋਂ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੁਧਾਰ ਤੈਅ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਾਉਣ ਦੀ ਲਾਲਚ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤ ਕਦਮ ਨਹੀਂ ਉਠਾਵਾਂ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਤੀਜੇ ਉੱਤੇ ਪੁੱਜਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਲੱਗੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਵੀ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਜਾਓ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅਧਿਕ ਹੋਵੇਂਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਸੀ ਸੱਮਝ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਂਗੀ। ਪੈਸਾ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਅਟਕ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਇਸਦਾ ਪੂਰਾ ਮਜਾ ਉਠਾ ਸਕਣਗੇ। ਅੱਜ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ। ਬੜਬੋਲਾ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਕਹਿ ਪਾਣਗੇ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਦੂਰ ਦੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਸਟਾਰਟ – ਅਪ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸਦੇ ਵਿਉਂਤਬੱਧ ਢੰਗ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਛੋਟੇ ਪੈਮਾਨੇ ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕਾਫ਼ੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਗੜੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਅੱਜ ਬਨਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ, ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਆਰਥਕ ਫਾਇਦਾ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਪੁਰਾਣੇ ਕਿਸੇ ਕੋਰਟ ਕਚਹਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਚਕੇ ਚਲਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਮਦਦ ਸੁਖ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗੀ। ਰੱਬ ਦਾ ਧਿਆਨ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿੱਖਿਅਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਆਦਮੀਆਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਦੀ ਕਮੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤਨਾਵ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਦੀ ਗ਼ੈਰ – ਜਰੂਰੀ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮਾਂਗੋਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਘੁਟਣ ਨਹੀਂ ਟੇਕਾਂ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਆਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖ਼ੁਸ਼ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਕਰੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਅੱਜ ਕੋਈ ਕੰਮ ਅਧੂਰਾ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਨਾਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਝੁੰਝਲਾਹਟ ਵੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਫੋਕਸ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਤੀਵੀਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪੈਕੇਟ ਦੁੱਧ ਦਾ ਦਾਨ ਦਿਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵੀ ਲੈਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਢਿੱਡ ਸਬੰਧੀ ਦਿੱਕਤਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦਾ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗੈਸ ਵਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਕਰਣ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੀ ਸੁਗਾਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *