ਕੁੰਭ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਵੀਰਵਾਰ ਇਕ ਪੱਥਰ ਨਾਲ ਦੋ ਪੰਛੀ ਹੋਣਗੇ ਕੁਝ ਖਿਚੜੀ ਪਿੱਠ ਪਿੱਛੇ ਪਕ ਰਹੀ ਹੈ

ਤੁਹਾਡਾ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ? ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਕੀ-ਕੀ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ‘ਚ ਰੱਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ ਬਚ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਹੜਾ ਰੰਗ, ਕਿਹੜਾ ਅੰਕ ਅਤੇ ਕਿਹੜਾ ਅੱਖਰ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਆਓ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰੇਵਤੀ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦਿਨ ਭਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ, ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ।

ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ, ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਗਾਹਕ ਦੀ ਆਵਾਜਾਈ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦਿਨ ਭਰ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਵਿਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕੋਣ ਵਧੇਗਾ। ਕੱਪੜੇ ਅਤੇ ਧਾਗੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਿਸੇ ਸੌਦੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਧੋਖਾਧੜੀ ਆਦਿ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ।ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਹਰ ਕਦਮ ਉੱਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਵਿਆਹ ਲਈ ਰਿਸ਼ਤੇ ਆਉਣਗੇ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਛਾਤੀ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਿਲ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਅਤੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਪਹਿਨੋ।

ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਆਦਿ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਣਾਅ ਮੁਕਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ।

ਗੱਲਬਾਤ ਦੌਰਾਨ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਰਥਿਕ ਝਿਜਕ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਹਉਮੈ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨਾ ਆਉਣ ਦਿਓ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵੱਲ ਵੱਧ ਧਿਆਨ ਦੇਣ।

ਅੱਜ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੇੜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੱਧ ਜਾਪਦੀ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤਣਾਅ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਲੱਭਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ।

ਲਵ ਫੋਕਸ- ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤਣਾਅ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਮਝ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਲਵੇਗੀ। ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ- ਨਸਾਂ ਅਤੇ ਜੋੜਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਵਰਗੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਅਤੇ ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *