ਕੁੰਭ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਖੋ ਖ ਲਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਹ 1 ਵਿਅਕਤੀ 20 ਤੋਂ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਸਭ ਕੁਝ ਹੜੱਪ ਲਵੇਗਾ

ਇਸ ਲਈ ਕੁੰਭ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਖੋਖਲਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਅਗਲੇ 10 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਜੋ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਰਗਰਮ ਹਨ, ਉਹ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਖੋਖਲਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਹੈ? ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਦੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਹੋ, ਹਰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਭਾਵੇਂ ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋਵੇ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਰੋਂਦਾ ਹੋਇਆ ਆਉਂਦਾ ਹੈ।

ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਦਿਆਲੂ ਹੋ. ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆ ਕੇ ਰੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਦਿਆਲੂ ਦੋਸਤ ਸਮਝਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲੱਗਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਦਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਗੱਲ ਚੰਗੀ ਹੈ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਬਹੁਤ ਦਿਆਲੂ ਹੋਣ, ਬਹੁਤ ਨਰਮ ਦਿਲ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਦੋਸਤਾਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ, ਲੋਕ ਸਾਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਪਿੱਛੇ ਰੱਖਦੇ ਹਨ. ਸਾਨੂੰ ਰੋਂਦਾ ਹੈ ਦੋਸਤ ਕਦੇ ਅੱਗੇ ਨਹੀਂ ਵਧਣ ਦਿੰਦੇ। ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ, ਚਲਾਕ ਚਲਾਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦੇ।

ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਸੌੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਜਿਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਹ ਲੋਕ ਉਠਾਉਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਈਰਖਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਲੋਕ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਗੁਨਾਹੀ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਹੋ ਕਿ ਹਾਂ, ਉਹ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਗਲਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਮੈਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਵੀ ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ. ਫਿਰ ਵੀ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤ ਉਸ ਦਾ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ, ਪਰ ਅੱਜ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਅਜਿਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਖੋਹ ਕੇ ਨਹੀਂ ਖਾਓਗੇ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਦੁਨੀਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੁੱਖਾ ਛੱਡ ਦੇਵੇਗੀ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਹਿੱਸੇ ਲਈ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ.

ਇਸ ਲਈ ਸਨੈਚਿੰਗ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਹੱਕਾਂ ਲਈ ਲੜਨਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਭੋਲੇ ਹੋ ਗਏ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਵੀ। ਉਹ ਤੈਨੂੰ ਲੁੱਟ ਕੇ ਖਾ ਜਾਣਗੇ, ਤੇਰਾ ਹੱਕ ਵੀ ਖਾ ਜਾਣਗੇ। ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾ ਅਤੇ ਦੋਸਤ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੁੱਟਣਗੇ ਅਤੇ ਲੈ ਜਾਣਗੇ। ਬਾਹਰਲੀ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਛੱਡੋ, ਇਸ ਲਈ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਕਲਯੁਗ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੱਕਾਂ ਲਈ ਲੜਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣਾ ਹਿੱਸਾ ਮੰਗਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਦਾ ਕੋਈ ਫਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਪੈਸਾ ਕਮਾਇਆ ਹੈ ਉਹ ਸਾਡੇ ਕੰਮ ਆਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਮੂੰਹ ਮੋੜ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਆਪਣੇ ਹਨ। ਇਹ ਗੱਲ ਸੱਚ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਜੇਬ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਬਚੇਗਾ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਲੋਕ, ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਮੂੰਹ ਮੋੜਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਣਗੇ, ਉਹ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਰਨ ਲੱਗ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਪੈਸਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਮਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਭੋਲੇ ਨਾ ਬਣੋ, ਨਾ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਹਿੱਸਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ।

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਅਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਖੁਦ ਹੀ ਦਬਾਓਗੇ ਤਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਬਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਇਸ ਲਈ ਕਹਿਣਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਭੋਲੇ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤੋ ਆਪਣੇ ਹੱਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਬੋਲ ਸਕਦੇ, ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ

ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਅੰਨ੍ਹਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ. ਚਾਹੇ ਕੋਈ ਹੋਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣਾ, ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਵਿੱਚ ਉਲਝ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਅਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਜਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਸ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਵਾਰ ਠੋਕਰ ਖਾ ਚੁੱਕੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *