ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਸਾਕਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਿਆਣਪ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦਾਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਭਜਨ-ਕੀਰਤਨ ਅਤੇ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਆਦਿ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਆਉਣਾ-ਜਾਣਾ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਿਆਣਪ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਨਿਮਰਤਾ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਖਰਚ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪੱਖ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰੇਗਾ। ਯੋਜਨਾ ਖਰਚ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋਗੇ। ਸਹਿਜਤਾ ਨਾਲ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ…

ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹੈ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸੈਰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਕਿੱਥੇ ਜਾਣਾ ਹੈ।ਮੀਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਗਣੇਸ਼ ਅਥਰਵਸਰੋਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਅਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਜ਼ੁਕਾਮ, ਕਫ, ਬੁਖਾਰ ਦਾ ਦਰਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਰਮ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਲੁਭਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਲਈ ਨਾ ਡਿੱਗੋ। ਜ਼ਮੀਨ, ਮਕਾਨ ਆਦਿ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਡਗਮਗਾਉਣ ਕਾਰਨ ਦੁਬਿਧਾ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਰਹੇਗਾ।ਆਉਣ ਵਾਲੇ ੪੮ ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਿਵਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਗ੍ਰਹਿ ਵਿਚ ਰਹਿਣਗੇ | ਸ਼ਿਵਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਜੀਵਨ ਕਲ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ|

ਜੋ ਲੋਕ ਅੱਛੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਮਿਲਦੀ ਹੈ| ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਕਰਮ ਕੀਤੇ ਹੋਣਗੇ ਜਿਹਨਾਂ ਦਾ ਫੁੱਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦ ਕਿ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਿਵ ਜੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ | ਜੋ ਸ਼ਿਵਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਮਹਾਦੇਵ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਕਦੇ ਦੁਖੀ ਨਹੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ|

ਜੇਕਰ ਗੁਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾ, ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ, ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿ ਕੇ ਕਾਮ ਪੂਰਾ ਕਰੋ| ਗੁਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਪੋਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ| ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਲੋਕ ਗ਼ਲਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾ ਤੁਸੀਂ ਰਬ ਉਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਿਵਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਉਤੇ|

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *