ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਇਸ ਦਰੱਖਤ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਨਾਲ ਕੀ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਗ਼ਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ?

ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਇਸ ਦਰੱਖਤ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਨਾਲ ਹੀ ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ, ਇਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਹੈ। ਸ਼ੂਰ ਗਣ ਦੇ ਦਿਨ ਇਸ ਦਰੱਖਤ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਨਾਲ ਗਰੀਬੀ ਤੁਰੰਤ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ |ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸ਼ੂਰ ਗ੍ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜੇ-ਕਿਹੜੇ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।

ਸਾਰਾ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਖੇੜੇ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਸੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਇਸ ਦਰੱਖਤ ਨੂੰ ਛੂਹ ਕੇ ਆਓਗੇ ਤਾਂ ਗਰੀਬੀ ਤੁਰੰਤ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਵਾਰ ਸਾਲ 2023 ਵਿੱਚ, ਸਾਲ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਦਿਨ ਵੀਰਵਾਰ, 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਨੂੰ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਸਿੱਧੀ ਯੋਗ, ਸਿੱਧੀ ਯੋਗ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਨ ਯੋਗ ਅਤੇ ਰਾਜ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਦਿਨ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੌਦਿਆਂ ਨੂੰ ਛੂਹ ਕੇ ਆਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਗਰੀਬੀ ਤੁਰੰਤ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੇਗਾ। ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ? ਇਸ ਲਈ ਸਾਡੇ ਸਨਾਤਨ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੇ ਕਈ ਰੂਪਾਂ ਦਾ ਵਰਣਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਰੁੱਖਾਂ ਨੂੰ ਬ੍ਰਹਮ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਸਤੂ ਦੇ ਰੁੱਖਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗਾ।

ਮਾਂ ਭਗਵਤੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਖੁਦ ਰੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਾਰੇ ਦੇਵੀ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦਾ ਨਿਵਾਸ ਹੈ। ਅੱਜ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਵਿੱਤਰ ਰੁੱਖ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗਾ। ਸ਼ੂਰ ਘਰ ਦੇ ਦਿਨ ਚੋਕਰਾ ਨੂੰ ਜਾਣਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਸਾਲ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਸਵੇਰ ਹੈ। ਇਹ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੀ ਸਵੇਰ ਹੈ।

ਸਵੇਰੇ 7:04 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਕੇ ਦੁਪਹਿਰ 12:29 ਵਜੇ ਤੱਕ ਚੱਲੇਗੀ। 10 ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੁੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਜਾਓ ਜਾਂ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਚਾਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ। 12:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੁੱਖਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਛੂਹੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੁੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਸਾਰੇ ਦੇਵੀ-ਦੇਵਤੇ ਨਿਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਸਾਡੇ ਹਿੰਦੂ ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਰਉਪਕਾਰੀ, ਲਾਭਕਾਰੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਰੁੱਖ ਨੂੰ ਛੂਹੋਗੇ ਤਾਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਦਰੱਖਤ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਰੁੱਖ ਹੈ। ਸ਼ੂਰ ਘਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਜ਼ਰੂਰ ਜਾਣਾ ਹੈ।

1010 ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਇਸ ਦਿਨ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਵੀ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦਿਨ ਯਾਨੀ ਸ਼ੂਰ ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਇਹ ਵੀ ਮੇਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਇਹ ਚੰਦਰ ਗ੍ਰਹਿਣ ਵੀ ਮੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੀ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ। 10. ਇਸ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਅੱਧਾ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਆਇਆ ਹੈ

ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਸ ਨੂੰ ਛੂਹਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਆਬਾਦੀ 5:24 ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਦੁਪਹਿਰ 12:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਰੱਖਤਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਾ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਅਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਰਹੇਗਾ।

ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦਿਨ ਜੇਕਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮਿਲਵਰਤਣ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਸਭ ਜਿੱਤਣ ਵਾਲੇ ਵੀ ਰੁੱਖ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਅਰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਚੇਤਨਾ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਨਿਵਾਸ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦਾ ਨਿਵਾਸ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸੋ ਦੋਸਤੋ, ਜੀਵ ਸਭਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਚੱਲ ਹਨ, ਅਰਥਾਤ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਬਿਤਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਸਚਾਈ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਸਮਾਈ ਹੋਈ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਕਿਹੜੇ ਰੁੱਖ ਹਨ

ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇ ਦਿਨ ਕੱਟਣੇ ਪੈਂਦੇ ਹਨ? ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਗਰੀਬੀ ਤੁਰੰਤ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ, ਮੈਂ ਸਾਰੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੀ ਸਟੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਲੋਕ ਹਿੱਤ ਅਤੇ ਲੋਕ ਭਲਾਈ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ। ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਈ। ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦੌਰਾਨ ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ

ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦੀ ਚੋਣ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ, ਪਰ ਗ੍ਰਹਿਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੁਪਹਿਰ 12:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਰਭਵਤੀ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੁੱਖਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹ ਕੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਗਰੀਬੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਪਹਿਲਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਵੇਲ ਦਾ ਰੁੱਖ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਰੁੱਖਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸ-ਪਾਸ ਮਿਲਣਗੇ। ਘਰਾਂ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਪੌਦੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *