ਨਵੇਂ ਚੰਦਰਮਾ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦਾ ਅਸਰ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਪਵੇਗਾ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮਾਧਿਅਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਮਜੋਰ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਉਦੋਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਵਿਸ਼ਵਾਸਘਾਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਂਗਲਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਪੈਸਾ ਖ਼ਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਸੰਭਲਕਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਲੜਕੇ ਵੀ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕਾਰਜ ਸਾਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਜਿਆਦਾ ਗੰਭੀਰਤਾ ਹਿਰਦਾ ਰੋਗ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ – ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਅਨਬਨ ਦੀ ਹਾਲਤ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧੀ ਸਿਰ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਮਾਂ ਦੀ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲਵੇਂ। ਚੋਟ ਅਤੇ ਰੋਗ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਦਾੰਪਤਯ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੁੜਿਆ ਰਹੇ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਅਕ ਜਾਂ ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਣਾ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਬਦਲਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਮੌਕੇ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਵਿਆਵਸਾਇੀਆਂ ਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਨ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਵਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਜ਼ਮੱਰਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਪੈਸਾ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵਧਣਗੇ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਵਾਸਥਯ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸੌੰਮਿਅਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਏਕਸਾਥ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਸਾਰਾ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਵਲੋਂ ਵੀ ਅਜ਼ਾਦ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਵੀਂ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ। ਛੋਟੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਆਰਥਕ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਵੰਇ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਸਮਾਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਨਪਸੰਦ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਘੁੱਮਣ ਫਿਰਣ ਲਈ ਵੀ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦੀ ਕੋਈ ਇੱਛਾ ਅੱਜ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਦਿਨਭਰ ਆਨੰਦ ਮਨ ਉੱਤੇ ਛਾਇਆ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਅਤੇ ਔਲਾਦ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁੱਖ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰ ਬਣਨਗੇ। ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਦਉੱਨਤੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੰਡਣ ਵਿੱਚਹਿਚਕਿਚਾਵਾਂਨਹੀਂ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਲੋੜ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਬੋਝ ਨਹੀਂ ਪਾਓ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਚਿੰਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ, ਕਿਸੇ ਦੀ ਨਿੰਦਿਆ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋਣ। ਅੱਜ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਦਿਨ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਕੂਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਪਰਸਨੈਲਿਟੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਤੁਸੀ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹਾਂਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਆਤਮਕ ਗੁਰੂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਸਭ ਦੀ ਨਜਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਬਣੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਠੋਕਰ ਲੱਗਣ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਚਤੁਰਾਈ ਦਾ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲਾਂ ਜਾਂ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਦੇਣਗੀਆਂ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਚੱਲਦੀ ਰਹੇਂਗੀ। ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੇਟ ਅਤੇ ਮਿਉਚੁਅਲ ਫੰਡ ਇਤਆਦਿ ਮਨੋਨੁਕੂਲ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਲਦਬਾਜੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਮਸਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੋਚ ਸੱਮਝ ਕਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਿਵੇਸ਼ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਇਦੇ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਖਾਸ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣੇਗੀ। ਅੱਜ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਲੌੜਾ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਟੌਤੀ ਕਰੋ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਸਨੇਹੀਜਨੋਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖੱਟੀ – ਮਿੱਠੀ ਨੋਕਝੋਂਕ ਰਹੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਪੂਰੇ ਦਿਨ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਵਲੋਂ ਭਰੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਜਾਣਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਨਿਯਮਾਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਸੱਖਤੀ ਵਲੋਂ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਜਰਾ ਸੀ ਚੂਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪਰਾਸਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਵੀ ਲਗਦੀ ਵਾਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *