ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਖੁਦ ਭੋਲੇਨਾਥ ਨੂੰ 3 ਵੱਡੇ ਤੋਹਫੇ ਦੇਣਗੇ। 19 ਅਪ੍ਰੈਲ ਸ਼ਾਮ 6:55 ਵਜੇ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ।

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਦਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਹੈ, ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਣਗੇ। ਦੋਸਤੋ, ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਮਹਾਦੇਵ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਿੰਨ ਮਹਾਨ ਵਰਦਾਨ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਹਾਂ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:20 ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਮਹਾਦੇਵ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤਾ ਵਰਦਾਨ ਕਦੇ ਵੀ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦਾ, ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮੂੰਹੋਂ ਸੁਣੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਮਹਾਦੇਵ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵਰਦਾਨ ਕਿਉਂ ਦਿੱਤਾ? ਆਖ਼ਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਕਿਸ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ?

ਹਾਂ, ਫਿਰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ? ਦੋਸਤੋ, ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਹੰਝੂ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕੋਗੇ, ਇਹ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈ. ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦਾ ਦੇਵਤਾ ਮਹਾਦੇਵ ਬਹੁਤ ਮਾਸੂਮ ਹੈ।ਉਹ ਆਪਣੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦਾ ਦੁੱਖ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਪ੍ਰਸੰਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਜੋ ਸੱਚੇ ਮਨ ਨਾਲ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਸ਼ਕਤੀ ਪੱਤਰ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਜੀ ਹਾਂ ਬਸਤੀ ਦੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ, ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ਸੱਚੀ ਸ਼ਰਧਾ ਰੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਹਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ, ਹੁਣ ਮਹਾਦੇਵ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਰਦਾਨ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਹਾਂ, ਇਸ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ

ਜੋ ਸੰਕੇਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:20 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਗਲਤੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬਹੁਤ ਕਿਸਮਤ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਮਹਾਦੇਵ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਜੀ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:20 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਇਤਿਹਾਸ ਰਚਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਹਾਂ, ਇਸ ਇਤਿਹਾਸ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ, ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਪਨੇ ਸਨ, ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਸਨ, ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਉਹ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਜੀ ਹਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੁੱਖ ਦੇ ਦਿਨ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 4:20 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਖਾਸ ਉਪਾਅ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਰਨੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਵੀ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੇ ਭਗਤ ਹਨ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪਿਆਰਾ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਓ, ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ, ਦੋਸਤੋ, ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਸ਼ੰਕਰ ਕਾਸ਼ੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਲਵੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਊਰਜਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਹਾਂ, ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰੀਏ। ਇਸ ਲਈ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦਾ। ਮੈਂ ਕਿਉਂ ਹਾਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਕਿਹੜੇ ਤਿੰਨ ਵਰਦਾਨ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਦੋਸਤੋ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *