ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ 19 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਪਾਗਲ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਹੋਵੇਗੀ।

ਹੈਲੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਹੈ, ਦੋਸਤੋ। ਆਪ ਸਭ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਵੀ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ 48 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਮਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਕੌਣ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

10 ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ, ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਚੁਣੋ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ, ਈਸ਼ਾਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਮਠਿਆਈਆਂ ਵੰਡੇਗਾ। ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਲਹਿਰ ਦੌੜਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਕਿਉਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਜੇ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿਚ ਪਰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ

ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਅਠਤਾਲੀ ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਜੋ ਗਰਮ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ, ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੀ ਅਨੂਪੁਰ ਅਤੇ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਨ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੀ ਨਿਮਰਤਾ ਸਹਿਤ ਬੇਨਤੀ ਹੈ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਦੇਖਣਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਅੰਤ ਤੱਕ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਦੇਖੋਗੇ। ਜੀ ਹਾਂ, ਜੋ ਵੀ ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਅੰਤ ਤੱਕ ਦੇਖੇਗਾ ਅਤੇ ਜੋ ਵੀ ਅਸੀਂ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕਰਨਗੇ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਮਿਲਣਾ ਹੈ, ਕਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਇਹ ਕਿਹੜੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕਿਸ ਲਈ ਖਾਸ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਗਲੇ ਅਠਤਾਲੀ ਘੰਟੇ ਲਈ ਵੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਵੇਗਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ।

ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਇਹ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੇਕਰ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ? ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਸੱਚੀ ਸ਼ਰਧਾ ਹੈ, ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਕਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸੱਚਾ ਮਾਨਸੀਚੀ ਜੈ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੈ ਸ਼ੰਕਰ ਲਿਖੇਗਾ। ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਉਣਗੇ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਸਰੀਰਕ ਦੁੱਖ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਦੇਣਗੇ, ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰੀਏ.

ਆਓ ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਗਿਆਨ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੀਏ। ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜਾਂ ਰਾਮਾਇਣ ਸਾਨੂੰ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ? ਮਹਾਭਾਰਤ ਸਾਨੂੰ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕਿਵੇਂ ਜੀਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਸ਼੍ਰੀਮਦ ਭਾਗਵਤ ਗੀਤਾ ਸਾਨੂੰ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਸ਼੍ਰੀਮਦ ਭਾਗਵਤ ਗੀਤਾ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਜਗਾਉਣ ਲਈ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਮੀਰ ‘ਤੇ ਦਸਤਕ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

ਪਰ ਕੋਈ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਹੀ ਦਿਲ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਬੋਸ, ਜਿਸ ਕੋਲ ਵੀ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਹਨ, ਜਿਸ ਕੋਲ ਵੀ ਚੰਗੀ ਅਗਵਾਈ ਹੈ, ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਇਸ ਅਗਵਾਈ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਹ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਇਸ ਛੋਹ ਨੂੰ ਸਮਝ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਹੁਣ ਉਹ ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦੇ ਇਸ ਪਰਮ ਗਿਆਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਜੇ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹਨ, ਜੇਕਰ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਦਿਓ.

ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਅਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਇਸ ਲਈ ਲਿਖੋ. ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਰਾਧੇ ਰਾਧੀ ਇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਗਲੇ ਅਠਤਾਲੀ ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨੀ ਵੱਡੀ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਤਬਦੀਲੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ 10 ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀਆਂ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਦੋ ਅਹਿਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਗੱਲ ਆਖਿਰ ਤੱਕ ਦੇਖਾਂਗੇ। ਪੂਰੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਰਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਰਸਵਾਰਥ ਯੋਗਦਾਨ ਨਾਲ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵੀ ਵਧੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *