ਕਰੋੜਾਂ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਵੀ ਮਾਫ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਿਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਚੜ੍ਹਾਓ ਇਹ 1 ਚੀਜ਼

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇਹ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਵੀ ਮਾਫ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਿਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਮੰਦਿਰ ਵਿੱਚ ਚੜ੍ਹਾ ਦਿਓ, ਹਰ ਆਦਮੀ ਸੋਚਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈ ਕੇ ਅਸੀਂ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰੀਏ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਕਰਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਮੋੜਿਆ ਤਾਂ ਮਨੁੱਖ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਕਦਮ-ਦਰ-ਕਦਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਸਮਝ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਮਾਫ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਸੋਚਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੁਣ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਦਿਨ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਚੁਕਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ, ਸਮੱਸਿਆ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਜਾਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣਾ, ਦੋਵੇਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਕਰਜ਼ਾ ਨਾ ਲਓ. ਸ਼ਨੀਵਾਰ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕਰਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਹੈ ਜਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਨਾ ਦਿਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਲਿਆ ਕਰਜ਼ਾ ਕਦੇ ਵੀ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਅਤੇ ਲੋਨ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਰੋ ਲੋਨ ਪੇਪਰ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਹੀਨੇ ਦੀ 17 ਅਤੇ 26 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਕਰਜ਼ਾ ਨਾ ਲਓ ਕਿਉਂਕਿ 8 ਨੰਬਰ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਭਾਗ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਰੀਖਾਂ ਨੂੰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਕਰੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ, ਬੁੱਧਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹਨਾਂ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਲਏ ਗਏ ਕਰਜ਼ੇ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਮੋੜਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਜਲਦੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਹੋ ਸਕੇ, ਕਰਜ਼ੇ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕਰੋ।

ਮਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਹੇ ਪ੍ਰਭੂ, ਇਹ ਕੇਵਲ ਤੇਰਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਂ ਤੈਨੂੰ ਭੇਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਇਹ ਪੈਸਾ ਵੀ ਤੇਰਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੂੰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਦੱਸ ਅਤੇ ਧਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੀ ਸੌਂਪ ਦਿਓ, ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ। ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੱਸਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉੱਥੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਆ ਸਕਦੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਮੁਕੱਦਮੇ ਦੇ ਦੌੜਨ ਲੱਗਦੇ ਹੋ, ਜੇਕਰ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਪਾਰੀ ਦੇ ਪੱਤਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ, ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰੋਗੇ, ਇਹ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰ ਹੋਵੇ, ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਹਰਾ, ਛੋਟਾ ਜਾਂ ਵੱਡਾ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਸੁੰਦਰ ਹੈ, ਉਸ ਪੱਤੇ ਦੇ ਤਣੇ ਨੂੰ ਕੱਢੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਹਰਾ ਰੰਗ ਦਿਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਮੁਲਾਇਮ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਸੁਪਾਰੀ ਦੀ ਪੱਤੀ ਲੈਣੀ ਪਵੇਗੀ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਤਾਂ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸੁਪਾਰੀ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਪਾਰੀ ਲੈਣਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਿਹਾ ਸੀ, ਹੁਣ ਇਸ ਵਿੱਚ ਲੌਂਗ ਅਤੇ ਇਲਾਇਚੀ ਪਾਓ ਅਤੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਕੇ ਸਾਫ਼ ਕਰ ਲਓ।

ਕੱਪੜੇ, ਹੱਥ-ਪੈਰ ਧੋਣਾ ਅਤੇ ਇੱਕ ਗੱਲ ਜਦੋਂ ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਸੁਪਾਰੀ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ ਹਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ 3 ਵਾਰ ਕਰੋ। ਮਹੀਨੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੇਕਰ ਕਰਜ਼ਾ ਮੋੜਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਨਹੀਂ ਬਣ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਮਹੀਨਿਆਂ ‘ਚ ਹੀ ਕਰਜ਼ਾ ਮੋੜਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ

ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਇਦਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਤਜਰਬਾ ਕਈ ਵਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਲੱਖ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਪੈਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਘੱਟ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਿਰਫ ਕਰਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਏ ਹੋ। ਇਹ, ਪੈਸਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ, ਵਿਆਹ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *