ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 19 , 20 ਅਤੇ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸਭ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨੱਕ ਕੱਟਿਆ ਜਾਣਾ ਹੈ

ਦੋਸਤੋ, ਚੰਗੇ ਕਰਮਾਂ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚੰਗਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਮਾੜੇ ਕਰਮਾਂ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਗਲਤ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਨਤੀਜਾ ਵੀ ਮਾੜਾ ਹੀ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਲਈ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਉਹ ਉਸ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਬਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਿਉਂ ਨਾ ਕਰੋ ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿੰਨੀ ਵੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ? ਪਰ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਲੋਕ ਕਦੇ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ। ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੇ ਭਾਵੇਂ ਕਿੰਨੇ ਵੀ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਕੀਤੇ ਹੋਣ, ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਮਝ ਕੇ ਮਾਫ਼ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਚੰਗਾ ਕਰੋ ਪਰ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡਾ ਬੁਰਾ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਖਾਸ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਬਾਰੇ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਜਾਣਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਹੜੇ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ? ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਸਫਲ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ. ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਅੰਤ ਤੱਕ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦਾ ਗੁਣਗਾਨ ਕਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ ਉਹ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਜੈ ਮਾਤਾ ਦੀ, ਜੈ ਸ਼ਿਵ ਸ਼ੰਕਰ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਨੂੰ ਲਿਖ ਕੇ ਦੋਸਤੋ, ਕਿਸੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਸਲੇ ਦੇ ਹੱਲ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਹੁਤ ਸੁਖਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਸਕਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਮੂਲੀ ਅਣਬਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ, ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਸੰਕੇਤ ਵੀ ਮਿਲੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਕਿਵੇਂ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨਾਲ ਕਿਹੜਾ ਵੱਡਾ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਿ ਮਿੱਤਰ ਮਾਂ ਤਾਰਾ ਰੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਰਮਾਂ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ?

ਦੋਸਤੋ, ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬੌਸ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਦੂਰ ਧੱਕ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਾਲ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰੱਬ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਉਤਸੁਕਤਾ ਹੋਰ ਵਧਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਅੱਗੇ ਨਾ ਭੇਜੋ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਲਸ ਛੱਡ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਖਾਸ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੁਹਾਵਣਾ ਮਾਹੌਲ ਬਦਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *