ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਆਵੇਗੀ ਮਿਠਾਸ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਔਲਾਦ ਦੇ ਵਿਆਹ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਲਟਕਾ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਸੁਲਝ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਪਨੇ ਸਾਕਾਰ ਕਰਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜੱਮਕੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਕੋ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਅਤੇ ਵਧੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਬਹੁਤ ਅਤੇ ਬਿਹਤਰ ਖਰੀਦਣਗੇ। ਵਿਸਥਾਰ ਸਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਲਵੇਂ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਭੱਜਦੌੜ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਸਾਰਾ ਹਾਲਾਤ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਭਾਗ ਦੋੜ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਹਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ ਤਨਾਵ ਵਲੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਂਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਂਗੀ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਆਵੇਸ਼ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੂਰਤ ਵਿੱਚ ਤਕਰਾਰ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ – ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਜਸ – ਕੀਰਤੀ ਮਿਲੇਂਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੈਰੀ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੇ ਰਾਜਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਇਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਅੜਚਨ ਦੂਰ ਹੋਕੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਣੇਗੀ। ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਹੀ ਆਪਣੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਸਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਲਵੇਂ। ਕਿਉਂਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਬਾਅਦ ਪਰਿਸਥਿਤੀਆਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਫੋਕਸ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਕਰਦੇ ਰਹੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਵਲੋਂ ਵਿਚਲਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਅਤੇ ਤਨਖਾਹ ਵਾਧਾ ਵਰਗੀ ਕੋਈ ਸੂਚਨਾ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਨਾਨਕਾ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਸਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਾਕਾਰ ਕਰਣ ਦਾ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਲਿਖਾਈ ਕਾਰਜ ਅਤੇ ਅਭਿਆਸ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵੱਧਦੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜੋ ਸਫਲਤਾ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਰਤਿਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਸੁੱਧ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਕੇ ਹੀ ਦਮ ਲੈਣਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਲਈ ਵੀ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਪਾਣਗੇ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੇ – ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਾਰੇ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਬਾਸ ਕੋਈ ਸੌਂਪਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਸਮਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਇੱਕ ਹੀ ਗਲਤੀ ਨੂੰ ਵਾਰ – ਵਾਰ ਦੋਹਰਾਨੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਦਾਇਿਤਵੋਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਲਵੇਂ। ਆਰਥਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਵਲੋਂ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਨੂੰ ਪਾਕੇ ਤੁਸੀ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਖਿਆਯਾਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਲੰਬਿਤ ਪਈ ਹੋਈ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਿਰਿਆਵਿੰਘ ਕਰਣ ਦਾ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜਭਾਰ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਥਕਾਣ ਰਹੇਗੀ। ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੇ ਚਾਂਸੇਸ ਵੀ ਵਧਣਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਦੇ ਪਾਤਰ ਬਣਨਗੇ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀ ਮੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਜੇਕਰ ਦੂਰ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਣ, ਇਸਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਹੀ ਭਲਾਈ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਡੂੰਘੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਾ ਦਾ ਵਰਤਾਓ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਕੁੱਝ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਮਜਬੂਤ ਬਣੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਬੰਧਤ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਕਰ ਲਵੇਂ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੇ ਵਯਕਤੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਉੱਨਤੀ ਦਾ ਕੋਈ ਰਸਤਾ ਵੀ ਖੁਲੇਗੀ। ਪੇਸ਼ਾ ਸਬੰਧੀ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਅਮਲ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਲਈ ਇਹ ਬੇਹੱਦ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰਪੂਰ ਦਿਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਜਿੱਥੇ ਤੱਕ ਗੱਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦੇ ਲਈ ਵੀ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣੇ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਗਰਵ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਟਾਰਗੇਟ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਹੱਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵਿਵਸਥਿਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪ ਨੂੰ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਸਫੂਤਰੀ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਦੂੱਜੇ ਲੋਕ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਖੂਬ ਤਾਰੀਫ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ – ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਂਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਬੇਵਜਾਹ ਕਿਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਰਾਏ ਦੇਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਗ਼ੁੱਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਦਿਨ ਉਚਿਤ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਜੋਖਮ ਭਰਿਆ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦਾ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *