ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਯੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਅੱਜ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ ਲਾਟਰੀ ।

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਹੈ ਦੋਸਤੋ, ਮੈਂ ਜਾਣਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਅ ਸ਼ੋਅ ਲਈ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਇਨਕਾਰ ਕਾਰਨ ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ।

ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਊਸ਼ਾ ਦਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕਿੱਤਾ ਕਮਾ ਸਕੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲ ਸਕੋ, ਜੋ ਹਰ ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੀ ਹਾਂ

ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅੱਜ ਦੀ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਇੱਕ ਵਾਰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ। ਇੰਨਾ ਪੈਸਾ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੋਗੇ, ਪਰ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋਗੇ ਕਿ ਆਖਿਰ ਕਿਸ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ੇ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਮੱਸਿਆ ਤਾਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਫਰਕ ਹੈ ਅਤੇ ਫਰਕ ਤਾਂ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ

ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਅੰਤ ਤੱਕ ਦੇਖੋਗੇ। ਹਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਵੱਡੇ ਮੰਤਰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜਿੰਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ। ਹਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕਿ ਈਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਹੀਂ ਆਈ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੱਠੇ ਬਹੁਤ ਹਨ ਪਰ ਏਥੋਂ ਆ ਕੇ ਫਿਰ ਓਥੇ ਜਾਉ। ਜੇਕਰ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਘੱਟ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜ੍ਹੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਸਪੇਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਜੋ ਵੀ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਉਹ ਵਾਪਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਸਾਡੇ ਤੁਸੀਂ ਨਿਮਰਤਾ ਸਹਿਤ ਬੇਨਤੀ ਹੈ

ਕਿ ਅੱਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋਗੇ, ਕਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿੰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਰ ਸ਼੍ਰੀ ਪ੍ਰਥਮ ਜੋ ਵੀ ਭਗਵਾਨ ਰਿਸ਼ਭਦੇਵ ਦੇ ਸੱਚੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੈ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਲਿਖਣ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਦਿਖਾਵਾ ਕਰੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਭ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਦਿਓ ਤੇਰੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵੀ ਵੇਖੀ ਹੈ। ਜੈਪੁਰ। ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਦੁੱਖ ਵੀ ਦੇਖੇ ਹਨ, ਪਰ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਸੀ ਉਹ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦਿਲ-ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਇਹ ਆਸ ਲੈ ਕੇ ਬੈਠੇ ਹੋ ਕਿ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਡਾ ਕੱਲ੍ਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪੱਠੇ ਜ਼ਰੂਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਉਣਗੇ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪੇਸ਼ਿਆਂ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤਰਸ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਕਿਸੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਜ਼ਰੂਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਹ ਫਿਰ ਇਹ ਚੀਜ਼ਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸਦੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਦੇਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਇੱਕ ਇੱਕ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *