ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ 4:41 ਵਜੇ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ 5 ਸੁਪਨੇ ਸਾਕਾਰ ਹੋਣਗੇ।

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 4:41 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਜੂਨ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਸੁਣ ਰਹੇ ਹੋ। ਆਓ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਬਹੁਤਾ ਸੋਚਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਮੌਕਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥੋਂ ਨਿਕਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਮੌਕਾ ਸੀਮਤ ਸਮੇਂ ਲਈ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਮੈਂ ਇਹ ਪੂਰੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਾਲ ਲਿਖ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦੋ ਵੱਡੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਨਗੀਆਂ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਹੁਣ ਸਵਾਲ ਇਹ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਮਾਗਮ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ ਜਾਂ ਅਸ਼ੁਭ|

ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 4:41 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਮੀਰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਗਰੀਬ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ. ਜੀ ਹਾਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਯੋਗ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਹੁਣ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਹਲਚਲ ਮਚ ਜਾਵੇਗੀ।

ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 4:41 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਾਂ, ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਲੱਗੇਗਾ, ਪਰ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਜੋ ਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਰੱਬ ਦੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਸਾਡੀ ਆਪਸੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਮਾੜਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਗਲਤ ਹੋਣ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਾਡੇ ਲਈ ਪੂਰਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਦੋਸਤੋ, ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਨੂੰ ਕਦੇ ਦੁੱਖ ਨਾ ਹੋਵੇ।ਉਸ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਸਦਾ ਸੁਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੀ, ਉਹ ਸਦਾ ਸੁਖੀ ਰਹੇ।

ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਠਹਿਰਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਉੱਪਰਲੇ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ‘ਤੇ ਛੱਡ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਸ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕਰੋ, ਹੇ ਪ੍ਰਭੂ, ਮੇਰੇ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਸਾਡਾ ਆਪਸੀ ਭਲਾ ਕਰੇਗਾ।

ਇਹ ਉਮੀਦ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਦੋਸਤੋ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਕੀ ਹੋਈ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਗੱਡੀ ਸ਼ਕਲ ਟ੍ਰੈਕ ‘ਤੇ ਦੌੜਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ? ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 4:41 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਹੜੀ ਤਬਦੀਲੀ ਹੈ? ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਅਜਿਹੀ ਤਬਦੀਲੀ ਕੀ ਹੋਵੇਗੀ? ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਮੰਨਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਓ ਦੋਸਤੋ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 2:41 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਅਜਿਹੇ ਹੀ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਹਾਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਸਿਤਾਰੇ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ, ਪਰ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਹੱਕ ਮਾਰਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਹਾਂ, ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਖਮਿਆਜ਼ਾ ਭੁਗਤਣਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਗਲਤੀ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਆਪਣੇ ਸਵਾਲ, ਆਪਣੀਆਂ ਨਿੱਜੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਨਾ ਕਹੋ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਆਪਣਾ ਹੀ ਹੋਵੇ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਆਪਣਾ ਹੀ ਹੋਵੇ।

ਇੱਕ ਗੱਲ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਅਕਸਰ ਸਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਉਹੀ ਖੁਲ੍ਹਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿੰਨਾਂ ‘ਤੇ ਅਸੀਂ ਅੱਖਾਂ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦੇ ਸੀ। ਹਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਤਿਹਾਸ ਗਵਾਹ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਭਰੋਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਨਾ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕਿਸੇ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਛੁਪਾਓ। ਸਮਾਂ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਕੁਝ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ।

ਅੱਜ ਬਾਅਦ ਦੁਪਹਿਰ 4:41 ਵਜ ਦੋ ਵੱਡੇ ਘਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਦਸਤਕ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸਦਾ ਲਾਭ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਾਂ, ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ. ਹਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਭ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਰੱਬ ਨੂੰ ਮੰਨਦੇ ਹੋ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪੱਥਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਬਿਲਕੁਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰੋਸਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਕੰਮ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *