ਮੇਸ਼ ਦੇ ਪੁੱਤਰ, 18 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਤੋਂ, ਹੁਣ ਮੇਰਾ ਹੱਥ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਰ ‘ਤੇ ਹੈ।

ਹੈਲੋ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਗਲਤੀ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਇਹ ਵੱਡੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰਨਗੀਆਂ। ਹਾਂ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ, ਕੁੰਡਲੀ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ, ਘਰਾਂ ਦਾ ਸੁਮੇਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ।

ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ, ਇੱਥੇ ਗਲਤੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ, ਇਹ ਸ਼ਾਹ 55 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਬਣ ਗਿਆ ਸੀ. ਹਾ 200 ਈਸਵੀ ਦੀ ਖੇਡ ਬਣੀ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ, ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵਰਦਾਨ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ 200 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ, ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਗੁਸਤਾਖ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹੁਣ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਹਾਦ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੋਣਗੇ ਕਿ 200 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਜੋ ਵੀ ਖੇਡ ਸੀ, ਉਸ ਵਿੱਚ ਅਦਭੁਤ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਹਾਂ, ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਲਈ, ਸੋਨੀ ਦੇਵੀ ਉਹ ਹੈ

ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਸ਼ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਮਾਂ ਦਾ ਫਲ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਕਾਲ ਤੋਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਨਖ਼ਾਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੋ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਖਤਮ ਹੋਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਯਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਖੁਦ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਏਸ਼ੀਆਈ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕਈ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।ਵਿਅਕਤੀ ਸੱਤ 200. ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਵਸਤੂਆਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਆਵੇ। 200 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਵਧਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਬੰਦੇ ਤੇਰੀ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਿਉਂ? ਬਾਕੀਆਂ ਦੇ ਘਰ ਈਸ਼ਾ ਗੇਮ ਪਿਛਲੇ 55 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਸੀ

ਬਾਕੀ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਸੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਭੱਜਣ ਵਾਲੀ ਕਾਰ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਨਿਯੰਤਰਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਛੁੱਟੀ ਮਾਨਸੀ ਜੈ ਮਾਤਾ ਦੀ ਜੈ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜ਼ਰੂਰ ਦਿਖੇਗਾ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੇਵ ਕਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤ ਹਨ, ਆਓ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਗਿਆਨ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੀਏ

ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਮ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਗਿਆਨ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਗੁਆਓ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪਹਿਲੀ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਗੱਲ ਹੈ ਫਿਰ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨਗੇ। ਦੇਵਰਸ਼ੀ ਨਾਰਦ 201 ਵਾਰ ਵੈਕੁੰਠ ਗਏ। ਉੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਮੱਥਾ ਟੇਕਿਆ। ਨਾਰਾਜ ਜੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਹੇ ਨਗਰ, ਹੇ ਪ੍ਰਭੂ, ਹੁਣ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਤੇਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ? ਹਾਂ, ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਜ਼ਰੂਰ ਘਟ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਥੇ ਧਰਮ ਦੇ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਫਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ।

ਜੋ ਪਾਪ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਹ ਚੰਗੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਤਦ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਦੇਵਰਸ਼ੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜੋ ਕੁਝ ਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਸ਼ਰਾਬ ਨੀਤੀ ਨਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਨਾਰਦ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਕਿ ਪਾਪੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਫਲ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਿਹੜੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਧਰਮ ਦੇ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਮਾੜੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਭਗਵਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਦੱਸੋ, ਤਾਂ ਨਾਰਜ ਜੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹੁਣ ਮੈਂ ਜੰਗਲ ਵਾਂਗ ਆ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਗਾਂ ਦਲਦਲ ਵਿੱਚ ਫਸੀ ਹੋਈ ਸੀ, ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਆਇਆ। ਹਾਂ, ਉਦੋਂ ਹੀ ਇੱਕ ਚੋਰ ਉੱਥੋਂ ਲੰਘਿਆ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਫਸਦੀ ਦੇਖ ਕੇ ਵੀ ਉਹ ਨਹੀਂ ਰੁਕਿਆ। ਉਸ ਨੇ ਇਸ ‘ਤੇ ਕਦਮ ਰੱਖ ਕੇ ਦਲਦਲ ਨੂੰ ਪਾਰ ਕੀਤਾ. ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਚੋਰ ਨੂੰ ਸੋਨੇ ਦੀਆਂ ਮੋਹਰਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਬੈਗ ਮਿਲਿਆ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *