ਇਸ ਹਫਤੇ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਰਾਜਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਧਨ ਦੀ ਭਾਰੀ ਬਾਰਿਸ਼ ਹੋਵੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਮੁੱਦੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਨਿਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਗਿਆਤ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦਮ ਬੜਾਏੰਗੇ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੇ ਭਾਵ ਰਹਾਂਗੇ, ਲੇਕਿਨ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਜੁੜਿਆ ਰਹੇ, ਕ੍ਰੋਧ ਦੇ ਅਤੀਰੇਕ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਆਪਣੇ ਕ੍ਰਿਤਯੋਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹਿਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅਤੀਤ ਦੀ ਭੁੱਲ ਦੋਹਰਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਰਹਾਂਗੇ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਅਭਿਰੁਚਿ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਖ਼ੁਸ਼ ਕਰੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਵਿਅਸਤ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਸ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ, ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ ਲੈਂਦੇ ਸਮਾਂ ਪਰਿਜਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਪਿਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਖੜੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੜਾਈ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਸਤਰਾਂ ਅਤੇ ਗਹਿਣੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੂਝਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰਵ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਕਰੋਬਾਰ ਆਦਿ ਲਈ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਰੱਖਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਉਸਤੋਂ ਮਨਚਾਹਿਆ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਾਰੰਪਰਕ ਮਾਨਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਉਪਰਾਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਹੋ ਉਥੇ ਹੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੀਏ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਬਚਤ ਅਤੇ ਇਨਕਮ ਨੂੰ ਸਹੇਜ ਪਾਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਭੂਮੀ – ਭਵਨ ਅਤੇ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕੁਦਰਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਰੁਪਏ ਦੇ ਆਉਣੋਂ ਲਾਗਤ ਅਤੇ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦੇਣ ਦਿਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਕੋਰਟ – ਕਚਹਰੀ ਲੈ ਜਾਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਸੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵਲੋਂ ਨਿਬਟਾਨਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਘੁੱਮਣ – ਫਿਰਣ ਵਿੱਚ ਜੇਬ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਰੱਖ – ਰਖਾਵ ਦੀ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਕੰਮ ਲਈ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਹੈ। ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਖ਼ਰਾਬ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਘਰ ਜਾਂ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਲਚਲ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਅਗੇਤ ਦਿਓ। ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਆਰਡਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬਾਣੀ ਇੱਕ ਵੱਖ ਹੀ ਓਜ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਕਾਰਜ ਸਿੱਧ ਕਰਵਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਣਗੇ। ਅਜਨਬੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਂ ਵਾਹੋ ਦੀ ਖਰੀਦ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਕਰਿਅਰ ਅਤੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਲੈਣਦੇਣ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਾਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਮਨ ਦੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਬਨਾਏ ਰੱਖੇ। ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ, ਵਸਤਰਾਦਿ ਉਪਹਾਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅਨਿਯੋਜਿਤ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬਾਣੀ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਆਹਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਇਸਲਈ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿੱਤ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਕੁੱਝ ਬਚਤ ਦਾ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਲਸ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਲਸ ਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁੱਝ ਕਾਰਜ ਅਧੂਰੇ ਬਣੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਸੰਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਔਲਾਦ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਗੁਪਤ ਗੱਲਾਂ ਬਾਹਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਸਾਰੀ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਦਬਾਅ ਬਣੇਗਾ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀ ਆਜਾਦ ਹੋਕੇ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਵਾਂ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗਲਤ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦੇਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਵਿਅਸਤ ਰੱਖੋ। ਰਾਜਨੀਤਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ। ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਤੀਥਿ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਜ ਚੁਕਾਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਅਰਜਿਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਪੁਰਾਨਾ ਪੈਸਾ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀਆਂ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਾਜਿਟਿਵਿਟੀ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਕੁੱਝ ਮਿਲੇ ਜੁਲੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਵਾਲਾ ਬਣਾ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਸਮੇਂਤੇ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣਗੇ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਪੈਸਾ ਦੀ ਆਵਕ ਚੰਗੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਜਾਂ ਤਿੱਖੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *