ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ| ਦੋਸਤੋ ਅਜੇ ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਹੋਵੇਗਾ , ਕਿ ਲਿਖਿਆ ਤੁਹਾਡੇ ਭਾਗ ਵਿਚ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਕੇ ਹੀ ਰਹੇਗਾ | ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਚਾਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਬਹੁਤ ਔਖਾ ਹੈ | ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ|

ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਇਹੋ ਜਾਹਿ ਚੀਜ਼ ਆ ਗਯੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਸੀ | ਐਵੇਂ ਦੀ ਮਸੁਹਕਿਲ ਆ ਗਯੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਸੁਪਨੇ ਵਿਚ ਵੀ ਸੋਚਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ | ਐਵੇਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਇਆ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਔਖਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ | ਤੁਹਾਡਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ | ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸੀਆ ਮਿਲਣ ਵਾਲਿਆਂ ਹਨ|

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਹੋਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਵੀ ਇੱਛਾ ਹੈ, ਉਹ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਬਾਕੀ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਉਪਾਅ ਅਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ।

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਹੀ ਆਸਾਨ ਮਹਾਨ ਉਪਾਅ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕਰ ਲਓਗੇ ਤਾਂ ਯਕੀਨਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਇਹ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਤੁਹਾਡਾ ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਲੱਗੇਗਾ। ਚਾਰੇ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਜਿੰਨਾ ਮਿੱਠਾ ਬੋਲੋਗੇ, ਓਨਾ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ। ਹਾਂ, ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਨਾ ਕਰੋ

ਕਿ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਬੁਰਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੋਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਹੈ। ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਇਮਤਿਹਾਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮੇਹਨਤ ਕਰੋਗੇ ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੱਬ ਬਹੁਤ ਕੁਜ ਦੇਵੇਗਾ|

ਕੋਈ ਐਵੇਂ ਦਾ ਇਨਸਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਗਦੀ ਵਿਚ ਆਵੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਚੰਗਾ ਸੋਚੇਗਾ ਅਤੇ ਕਰੇਗਾ | ਹਰ ਇਕ ਕਾਮ ਵਿਚ ਰਬ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ | ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕਣ ਲੱਗੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸ਼੍ਰੀ ਦਾਰੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਲਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਫ਼ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣ ਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਅਨੰਦ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *