ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ 9 ਲੌਂਗਾਂ ਨਾਲ ਕਰੋ ਇਹ ਉਪਾਅ, ਇੰਨੇ ਪੈਸੇ ਆਉਣਗੇ ਸੱਤ ਪੀੜ੍ਹੀਆਂ ਤੱਕ ਰਾਜ ਕਰਨਗੇ!

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ, ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਲਦਾਇਕ ਦਿਨ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਿਨ ਦੇ ਬਾਕੀ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਸਰਵੋਤਮ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਯਾਨੀ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੇ ਨੌਂ ਦਿਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਵੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਵੇਂ ਦਿਨ ਇਸ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸਿੱਧੀਦਾਤਰੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁੱਲ 21 ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਪੂਰੇ 7 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਆਇਆ ਹੈ। ਕਹਿਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਕਰਦੇ ਹੋ

ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਯਕੀਨ ਕਰੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਹੋਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਵੀ ਇੱਛਾ ਹੈ, ਉਹ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਬਾਕੀ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਉਪਾਅ ਅਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਹੀ ਆਸਾਨ ਮਹਾਨ ਉਪਾਅ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕਰ ਲਓਗੇ ਤਾਂ ਯਕੀਨਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਇਹ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਤੁਹਾਡਾ ਵਪਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਲੱਗੇਗਾ। ਚਾਰੇ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਉਹ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁਹੂਰਤਾਂ ‘ਚ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ।ਦੇਵ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਵੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਆਓ ਹੁਣ ਇੱਕ-ਇੱਕ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣੀਏ। ਦੋਸਤੋ, ਪਹਿਲਾ ਹੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਹਰ ਮਾਂ-ਬਾਪ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਚਪਨ ਪੜ੍ਹਨ-ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਗੁਜ਼ਰੇ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਪਿਤਾ ਦਾ ਦਿਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਟੁੱਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ

ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਦੱਸ ਚੁੱਕੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਬਾਕੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ 7 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਆਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ? ਤੁਹਾਨੂੰ? ਮੋਰ ਦੇ ਖੰਭ ਦਾ ਪੌਦਾ ਕਿੱਥੇ ਲੱਭਣਾ ਹੈ? ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੋਰ ਦੇ ਖੰਭ ਦਾ ਪੌਦਾ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਤਾਂ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਗੂਗਲ ‘ਤੇ ਸਰਚ ਕਰਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੋਰ ਦੇ ਖੰਭ ਦੇ ਨਾਲ ਪੱਤਾ ਵੀ ਵੱਢਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਪਰ ਮੋਰ ਦੇ ਖੰਭ ਦਾ ਪੱਤਾ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲਿਆਉਣਾ ਹੈ, ਉਹ ਸੂਰਜ ਡੁੱਬਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲਿਆਉਣਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਦੇ ਚਰਨ ਛੂਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਹੇਠਾਂ ਬਿਠਾਉਣਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਬੱਚਾ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੂਜਾ ਹੱਲ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਦਾ ਹੱਲ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ਼ਾ ਲਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਕਰਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *