ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉਪਰ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਅਗਿਆ ਮੁਰਾਦ ਹੋਂਗੀ ਪੂਰੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨੇ ਬਿਜਨੇਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਰੂਕਨੇ ਵਰਗੀ ਸਥਿਤੀਆਂ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਉੱਤਮ ਸੰਬੰਧ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੌਖ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਜਰੁਰਤਮੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੁਰੀ ਨਿਅਤ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਬੁਰੀ ਆਦਤਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੋ। ਕੋਈ ਨਜਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸੀਨਿਅਰਸ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ – ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਪਾਲਣ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਕੁਸੰਗਤ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂੱਜੇ ਆਦਮੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਸਹਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਨੀਤੀਆਂ ਦੇ ਜੋਰ ਠੀਕ ਰੱਸਤਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਆਈਟੀ ਸੇਕਟਰ ਦੇਯੁਵਾਵਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਅੱਜ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਕਲਹ ਵਲੋਂ ਬਚਕੇ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਾਰਜ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਇਤਆਦਿ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਆਪਮੇਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਇਸਨੂੰ ਉਚਿਤ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਗੱਡੀਏ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਏਧਰ – ਉੱਧਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਗਵਾਨਾ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਉੱਤਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ ਕਾਰਜ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਸਥਮਾ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਅਲਰਟ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਮਿਸ਼ਰਤ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵਧਣਗੇ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਏਕਸਾਥ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਦੀ ਪੜਾਈ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆ ਰਹੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਆਰਾਮ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਤੁਸੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਵੀਂ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਸਾਮਾਜਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸੰਪਰਕ ਵੀ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦੀ ਕੋਈ ਇੱਛਾ ਅੱਜ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਿਹੋਤ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਰੱਬ ਵਲੋਂ ਅਰਦਾਸ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਨਤੀਜਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਆਪਣੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਹੋਣਗੇ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿਵਸਥਿਤ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਅਤੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਂਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਪੂਰੇ ਸਾਹਸ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ, ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ – ਸਮਰੱਥਾ ਸਾਬਤ ਕਰ ਦਿਖਾਓਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਵਿਰੋਧੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਣਗੇ। ਆਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਮਾਰਕੇਟਿੰਗ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਗੁਰੂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਵੇਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸਾ ਦੀ ਵਾਧਾ ਅਤੇ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਅਧਿਗਰਹਣ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਕਈ ਸਤਰੋਤੋਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਵ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਵਲੋਂ ਤੈਅ ਸਮੇਂਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕੱਢੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੋ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਸਮਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੇਵਾਂਗੇ ਓਨਾ ਹੀ ਸ਼ਾਂਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਭਾਵੁਕਤਾ ਅਤੇ ਉਦਾਰਤਾ ਉੱਤੇ ਵੀ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਉਚਿਤ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਾਣੀ ਦੀ ਮਧੁਰਤਾ ਵਲੋਂ ਦੂੱਜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਛਾਪ ਛੱਡ ਸਕਣਗੇ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਏ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਰਾਹ ਤੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਹੇਤੁ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਾਂਗੀਆਂ, ਚੰਗੀ ਭਾਵਨਾ ਵਲੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਬੁਜੁਰਗ ਸਲਾਹ ਦੇਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਖ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਅਪਨੇ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਅਤੇ ਰਹਿਨ – ਸਹਨ ਨੂੰ ਅਨਿਯਮਿਤ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਲਿਤ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਸ਼ਾਸਨ – ਸੱਤੇ ਦੇ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *