ਮਿਥੁਨ ਤੋਂ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ 1:47 ਵਜੇ ਦੁਬਾਰਾ ਦੇਖੋ ਰੱਬ ਦੀ ਅਜੀਬ ਅਦਭੁਤ ਲੀਲਾ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ |

ਆਪ ਜੀ ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਸਦਕਾ ਆਪ ਸਭ ਦਾ ਭਲਾ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਅੱਗੇ ਅਰਦਾਸ ਕਰੋ ਕਿ ਮੇਰੇ ਰਾਮ ਜੀ, ਕਿਸੇ ਦੇ ਘਰ ਐਨੀ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਬਖਸ਼ੀ ਹੈ, ਪਰ ਦੋ ਵਕਤ ਦੀ ਰੋਟੀ ਲਈ ਸਾਡੀ ਨਜ਼ਰ ਸਿਰਫ ਇਹੀ ਹੈ। ਬਹੁਤ. ਬੇਨਤੀ. ਪ੍ਰਭੂ ਦੀ ਅੱਖ ਸਭ ਨੂੰ ਬਰਾਬਰ ਸ਼ੁਭ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇਵੇ, ਬਰਾਬਰ ਦੀ ਦੌਲਤ ਦੇਵੇ ਦੋਸਤੋ

ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦਾ ਅਦਭੁਤ ਅਜੂਬਾ। ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 1:47 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 1722 ਵੱਡੇ ਚਮਤਕਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਚਮਤਕਾਰ ਦੇਖ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸੋ। ਅਜਿਹਾ ਚਮਤਕਾਰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਦੋਵੇਂ ਹਿਲ ਜਾਣਗੇ।

ਹਾਂ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ, ਭਾਵੇਂ ਜੋ ਮਰਜ਼ੀ ਹੋ ਜਾਵੇ, ਪਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਦੁਪਹਿਰ 1:37 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਇੱਕ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਬਦਲਾਅ ਆਵੇਗਾ ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਨਾ ਕਦੇ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, 33 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੁਰਲੱਭ ਇਤਫ਼ਾਕ ਬਣਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਦੋਸਤੋ ਬੇਬੋ ਦਾ ਦੀਵਾ ਪੰਡਿਤ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡਾ ਚਮਤਕਾਰ ਕਰ ਦੇਣਗੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੋ, ਜਿਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਜਾਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਜਾਵੇਗੀ। ਹਾਂ, ਇਹ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ।

ਤੁਸੀਂ ਜਿੰਨਾ ਮਿੱਠਾ ਬੋਲੋਗੇ, ਓਨਾ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ। ਹਾਂ, ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਬੁਰਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੋਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਹੈ। ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਇਮਤਿਹਾਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਮੀਦ ਹੈ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚੌਕਾ ਮਾਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਇਹ ਕੇਕ ‘ਤੇ ਆਈਸਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਾਂ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕਣ ਲੱਗੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸ਼੍ਰੀ ਦਾਰੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਲਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਫ਼ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣ ਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਅਨੰਦ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤੋ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਮਹਾਦੇਵ ਬਾਰੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਕਿਹੜੇ ਵੱਡੇ ਚਮਤਕਾਰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

ਕਿਹੜੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ, ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਮਹਾਦੇਵ ਜੀ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ, ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 1:37 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਲਟਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਟੁੱਟੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕਣ ਲੱਗੇਗੀ। ਹਾਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੈ। ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *