ਇਹ ਦੇਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਨ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ April 17, 2023

ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਜੈ ਮਾਤਾ ਦੀ ਹਰ ਹਰ ਮਹਾਦੇਵ, ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਤੁਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਹੋ ਮੈਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਠੀਕ ਹੋ, ਸਿਹਤਮੰਦ ਹੋ, ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਸੋ ਪਿਆਰੇ, ਅੱਜ ਦੇ ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

ਖੈਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋ ਢੇਰ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਸਕਰੀਨ ‘ਤੇ ਇਹਨਾਂ ਦੋਵਾਂ ਫਾਈਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਇੱਕ ਫਾਈਲ ਚੁਣੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ. ਉਸ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਖੈਰ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਰੱਖੇਗਾ. ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਕੋਈ ਖੋਹ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਠੀਕ ਹੈ

ਤਾਂ ਚਲੋ ਜਲਦੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ, ਆਓ ਜਲਦੀ ਨਾਲ ਫਾਈਲ ਨੰਬਰ ਪੜ੍ਹਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੀਏ ਇੱਕ ਤੋਂ ਅਤੇ ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਪਾਇਲ ਪਹਿਲੇ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ? ਠੀਕ ਹੈ

ਜੀਜ਼ ਕਿਸੇ ਨੇ ਪਾਇਲ ਨੂੰ ਨੰਬਰ ਇੱਕ ਚੁਣਿਆ ਹੈ. ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਥੇ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ. ਕਾਰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਅਰਥ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਮੈਂ ਠੀਕ ਹਾਂ, ਇਹ ਇੱਕ ਆਮ ਰੀਡਿੰਗ ਹੈ, ਜਿੰਨਾ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਲੈ ਲਓ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦਿਓ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ

ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਜੋ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ, ਇਹ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੋ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੈ, ਉਹ ਅੱਗੇ ਖੜੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਸੀ, ਮੈਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਠੀਕ ਹੈ। ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਕੁਝ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ ਜੋ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਲਈ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਸੀ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਠੀਕ ਹੈ ਇਹ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਮੈਂ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਹਾਂ।

ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਕੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਤੁਹਾਡਾ। ਪਾਇਲ ਨੰਬਰ ਇੱਕ ਤੇਰਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਤੇਰਾ ਆਸਰਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਤੂੰ ਆਤਮਕ ਹੈਂ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਆਦਿ। ਖੈਰ, ਇੱਕ ਸ਼ਕਤੀ ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਝਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਆਦਿ। ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਵੀ ਮੱਦਦ ਹੈ, ਉਹ ਰੱਬ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਖੈਰ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰੱਬ ਆਪ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ ਪਰ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਰਾਹੀਂ ਸਾਡੀ ਮਦਦ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਦੇ ਹਨ|

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *