ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਸੂਰਜ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਖੁੱਲਣਗੇ ਭਾਗ

ਮੇਖ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਉਪਲਬਧੀ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨਿਹਾਲ ਪੱਖ ਤੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਨੀ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੂਨੀਅਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਨਿਕਲਣ ਵਿੱਚ ਕੰਮਿਆਬੈਂਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਸਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ਉੱਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ – ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਤਰੇੜ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਗੱਲ-ਬਾਤ ਰਾਹੀਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖਾਂ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵਧ ਜਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਰੱਬ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੋਰ ਡੂੰਘਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਉਚੇਰੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਮਿਆਦ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਉਠਾਓਗੇ।

ਸਿੰਘ – ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਭਰਪੂਰ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦਾ ਜਾਪਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ਬਾਰੇ ਵੀ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਕੁਝ ਪੈਸੇ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਸਥਾਨ ਬਣਾ ਸਕੋਗੇ। ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਦੇ ਯਤਨ ਅੱਜ ਤੇਜ਼ ਹੋਣਗੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੇਟਰਿੰਗ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਾਂਝ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮੰਗ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ, ਇੱਕ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਦਿਖਾਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਖਰਾਬ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਹਿੰਮਤ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਰਹੇਗੀ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਭਜਨ, ਕੀਰਤਨ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਆਦਿ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦਿਖਾ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਲਿਆਓਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ। ਮਾਸੀ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮਝੌਤੇ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਿਰਦਰਦ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਕਿਸੇ ਇਮਤਿਹਾਨ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਉਸ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਲਈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *