ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ 99 ਸਾਲ ਬਾਅਦ 13 ਤੋਂ 20 ਤੱਕ ਅਜਿਹਾ ਮੌਕਾ ਆਇਆ ਹੈ ਕਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਇਕੱਠੀਆਂ

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਗਲੇ 10 ਦਿਨ ਯਾਨੀ 10 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਅਜਿਹਾ ਵੱਡਾ ਇਤਫ਼ਾਕ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਝੋਲੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਡਿੱਗਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਗੱਲਾਂ ਸਮਝਾਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਵੀ ਦੱਸਾਂਗੇ

ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖ਼ਤਰੇ ਦਾ ਡਰ ਨਾ ਰਹੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰਹੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਦੋ ਵੱਡੇ ਗ੍ਰਹਿ ਜੋ ਆਪਣਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਵ ਗੁਰੂ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਰਾਜਾ ਸੂਰਜ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ।ਅਗਲੇ 10 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਕਾਰਕ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ

ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ.. ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਲਵਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦਾ ਰਾਹ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੋ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਮੀਨ ਵਿੱਚ ਗਿਆ।

ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਬਾਰ੍ਹਵਾਂ ਘਰ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਕੀ ਅਸਰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ?ਕਿਉਂਕਿ ਜੁਪੀਟਰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੁਬਾਰਾ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਕੀ ਇੱਥੇ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ? ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਿਥੁਨ ਲਈ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਕਿਸਮਤ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​​​ਹੋਵੇਗੀ. ਕਿਸਮਤ ਲਗਭਗ 90% ਸਮੇਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ, ਜੋ ਕਿ ਕੋਈ ਛੋਟੀ ਰਕਮ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਮਾਤਰਾ ਹੈ

ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਆਰੋਹ ਦਾ ਮਾਲਕ ਭਾਵ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਬੁਧ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਵੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸਮਤ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ ਪਰ ਜੋ ਲੋਕ ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਕਿਸਮਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ।

ਪਰ ਉਹ ਲੋਕ ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੇਹਨਤ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਮਿਹਨਤੀ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਮਝਣਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਪਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ, ਹਾਂ ਮਿੱਤਰ, ਕੁਝ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ. ਦੇਖੋ, ਉਹ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਅੱਗੇ ਵਧੋ, ਉਹ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਮੁਸੀਬਤ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਰਾਜਾ ਸੂਰਜਦੇਵ ਵੀ ਇੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹਨ। ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲ ਰਹੀ ਹੈ।

ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਜੀ ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਸੂਰਜ ਜੋ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਜੋ ਬੁੱਧ ਹੈ, ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੀ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ? ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਦੋਸਤ ਹਨ ਅਤੇ ਨਤੀਜਾ ਇਹ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਖੁਫੀਆ ਸਮਰੱਥਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਗਲੇ 10 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲਣ ਦੀ ਕਲਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਕਲਾ ਜਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਦੀ ਕਲਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *