ਅੱਜ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨੇ ਬਿਜਨੇਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਪਰੀਤ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਦੇ ਪੈਦੇ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਾਹੌਲ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੌਖ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜਭਾਰ ਵਧੇਗਾ। ਜਰੁਰਤਮੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹਿਆ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਛਾ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਾਂਗੇ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸੀਨਿਅਰਸ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ – ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਪਾਲਣ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਸਬੰਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰ ਦੇ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਬਹਿਸ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਕਲੇਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ। ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਧਾਉਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਸਬੰਧੀ ਸੂਚਨਾ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਹਾਲਤ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਛੇਤੀ ਹੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਖਾਣਾ ਅਤੇ ਕਸਰਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਰੱਖੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਡਿਨਰ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਦੇ ਅੰਦਰ ਉਥੱਲ ਪੁਥਲ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੱਲ ਦੇ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਹੋਕੇ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਗੁੱਸਾ ਦਾ ਪਾਤਰ ਬਨਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਵਰਤਮਾਨ ਹਲਾਤਾਂ ਦੇ ਬਜਾਏ ਪੁਰਾਣੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਬੋਲਣ ਦੀ ਕਲਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਦੇ ਸਿਖਰ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚਾਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਮਨ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਅੱਜ ਭਾਗਿਅਵਸ਼ ਸਾਹਸ ਵਧਾ – ਚੜ੍ਹਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬਾਹਰੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਖਲ ਦੇਣਾ ਉਸਦੀ ਝੁੰਝਲਾਹਟ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਥੀ – ਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬੇਵਜਾਹ ਨਹੀਂ ਉਲਝਾਂ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਖਾਸ ਤੋਹਫਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਖ਼ਰਚੀਲਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਦੀ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੇਲ ਸਮੂਹ ਬਢੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੀ ਅੱਜ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਅਤੇ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਠੋਰ ਭਾਸ਼ਣ ਅਤੇ ਹੈਂਕੜ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਚੋਟ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਗਣੇਸ਼ਜੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਸਾਨਿਧਿਅ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਸਤਰਾਂ ਆਦਿ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਝੇਵਾਂ ਵਧੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਬੇਵਜਾਹ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਅੱਜ ਵਰਕ ਲੋਡ ਜਿਆਦਾ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਦੂੱਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਸੁਝਾਅ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਉੱਚਾ ਕਰੇਗਾ। ਬੁੱਧਿ ਕੌਸ਼ਲ ਵਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਾਰਜ ਸੰਪੰਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬੈਠਕੇ ਚਰਚਾ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਭਾਗਿਅਵਸ਼ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਹਸ ਖੂਬ ਵਧਾ – ਚੜ੍ਹਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧ ਵਿਗੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਉੱਤੇ ਅਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਚੀਜ਼ ਦੇ ਗੁਆਚਣੇ ਜਾਂ ਰੱਖਕੇ ਭੂਲਨੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੁਸਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਉਥੱਲ – ਪੁਥਲ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਗਲਤ ਵਰਤਾਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਖੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੀ ਗੰਭੀਰ ਰੋਗ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਜਾਂ ਵਿਚੋਲਗੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਤੁਹਾਡੀ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਵੀ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਚਾਣ ਮਿਲੇਗੀ। ਫਾਇਨੇਂਸ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਪਾਰਕ ਸੌਦਾ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਸੱਮਝਕੇ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਰਾਏ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਵਧਾਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਕਾਂਫਿਡੇਂਸ ਬਨਾਏ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *