ਅੱਜ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਜੀ ਕਰਨਗੇ ਕਿਰਪਾ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਤੇ ਪੜੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਸਫਲ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁੱਝ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇਯੁਵਾਵਾਂਦਾ ਆਪਣੇ ਖਾਸ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਗੁਰੁਜਨੋਂ ਦੇ ਸਾਨਿਧਿਅ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀਫਲ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਸਮਾਨ ਹੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਪੇਸ਼ਾ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਸੰਤੋਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਆਗਮਨ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਹਾਲਤ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਮਾਯੂਸ ਵੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਖੁਲੇਂਗੇ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਨੂੰ ਕਠੋਰ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਵਾਹਨ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ। ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਟੇਸ਼ਨਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਕਮਜੋਰੀਆਂ ਦਾ ਪਤਾ ਗੱਡੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰੋ। ਪੁਰਾਨਾ ਕਰਜ ਚੁਕਾਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਕਿ ਕੋਈ ਕਰਜ ਨਹੀਂ ਲੈਣਾ ਪਏ। ਬੇਲੌੜਾ ਉਧਾਰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਧਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਊਰਜਾ ਵਲੋਂ ਲਬਰੇਜ ਰਹਾਂਗੇ। ਕੋਈ ਕਰੀਬੀ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਫਿਸ਼ਿਅਲ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਵਧਾਓ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਖਰਚ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦਾ ਦਬਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਕਠਿਨਾਈ ਖਡੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰੇ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹੱਥ ਲੱਗੇਗੀ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਿਆ, ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਉਸਦੇ ਲਈ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਘਰ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਛੇਤੀ ਹੀ ਚੀਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰੁਖ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਓਗੇ। ਨਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਉਸਾਰੀਏ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਪਦਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹਨ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੁਗੁਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਨਿਕਟਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਗਲਤਫਹਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਵੱਲ ਵਲੋਂ ਸਪੱਸ਼ਟ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਮੱਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਆਪਸ ਦੀਆਂ ਦੂਰੀਆਂ ਵਧੇਗੀ, ਜੋ ਕਿ ਤਨਾਵ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾਦਾਇਕ ਕਾਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਖ਼ਰਚ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕੀਰਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਜਾਂ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬਾਣੀ ਥੋੜ੍ਹੀ ਕਠੋਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਵੀ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੌਕੀਆਂ ਨੂੰ ਹੱਥ ਵਲੋਂ ਜਾਣ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਬੇਰੋਜਗਾਰੀ ਦੂਰ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਲਈ ਕੁੱਝ ਰੁਪੀਆਂ ਦਾ ਇਂਤਜਾਮ ਵੀ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਆਪਕੋ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਦਾ ਵਿੱਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ – ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਏ ਰਹਾਂਗੇ। ਕੁਲ ਮਿਲਾਕੇ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਧੁਰ ਸੁਭਾਅ ਵਲੋਂ ਲੋਕ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਥਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਕੋਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਕ੍ਰੋਧ ਕਰਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਆਦਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਭੰਗ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਖ਼ਰਚੀਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋਡਾ ਸੰਜਮ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ। ਕਾਰਜ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਜਿਹਾ ਬਦਲਾਵ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਸੰਦੇਹ – ਕੁਸ਼ੰਕਾ ਦੇ ਚਲਦੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਇਤਆਦਿ ਕਾਰਜ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਉਤਸਵ ਵਿੱਚ ਸਮਿੱਲਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਿਰ ਦਰਦ ਆਦਿ ਤਨਾਵ ਆਦਿ ਵਰਗੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਤੁਸੀ ਯੋਗ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਸੁਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਢਿੱਡ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਰੋਗ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਨੂੰ ਸਜ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ ਚੜਾਵ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਕੁੱਝ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਅੱਛਾ ਨਤੀਜਾ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਵੀ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *