ਆਟੇ ਦਾ ਦੀਵਾ ਕਿਸੇ ਚਮਤਕਾਰ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ, ਕਿਸਮਤ ਕੁਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਚਮਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿੰਨੇ ਵੀ ਕੋਮਲ ਕਿਉਂ ਨਾ ਹੋਵੋ ਤੁਸੀਂ ਕਿੰਨੇ ਵੀ ਨੇਕ ਹੋ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਕਿਉਂ ਨਾ ਹੋਵੇ

ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਆਦਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਜਿਸ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਹਨ ਸਾਥੀਓ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸੌ ਰੁਪਏ ਦੇ ਉਸ ਨੋਟ ਤੇ ਕਿਹੜਾ ਸ਼ਬਦ ਲਿਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਚੁੰਬਕ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦਾ ਹੈਸਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਤਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਹੱਲ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ। ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ।ਸਾਨੂੰ ਓਨਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਜਿੰਨਾ ਸਾਨੂੰ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਕਿਤੇ ਫਸ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੱਲ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗੇ ਕਿ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਇਕ ਕਰ ਕੇ ਚਾਰ ਗੁਣਾ ਤਰੱਕੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕਣ ਲੱਗੇਗੀ ਇਹ ਉਪਾਅ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਆਸਾਨ ਤਰੀਕਾ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌ ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਾਫ-ਸੁਥਰਾ ਨੋਟਿਸ ਲੈਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਨੋਟ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾਫ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਕੱਟਿਆ ਜਾਂ ਫਟਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਇਸ ਨੋਟ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸ਼ਬਦ ਲਿਖਣਾ ਪਏਗਾ ਜੋ ਮਾਤਾ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਿਵਾਸ ਕਰੇਗੀ ਜਿਵੇਂ ਲੋਹਾ ਲੋਹੇ ਨੂੰ ਕੱਟਦਾ ਹੈ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੈਸਾ ਦੌਲਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਪੈਸਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌ ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਾਫ ਨੋਟ ਲੈਣਾ ਪਏਗਾਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੋਟ ਤੇ ਲਾਲ ਚੰਦਨ ਜਾਂ ਹਲਦੀ ਨਾਲ ਓਮ ਸਰੀਮ ਹਰੀਮ ਕਲੀਮ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋ ਇਸ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਨੂੰ ਲਿਖੋ।

ਇਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਮੰਤਰ ਹੈ ਸਾਰਾ ਸੰਸਾਰ ਇਸ ਮੰਤਰ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਮੰਤਰ ਇਸ ਵੱਲ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁੰਬਕ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਵੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੋਟ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਤਿਜੌਰੀ ਚ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਤੇ ਲਾਲ ਸਿਆਹੀ ਸਿੰਦੂਰ ਜਾਂ ਹਲਦੀ ਨਾਲ ਲਿਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸੇਫ ਜਾਂ ਪਰਸ ਚ ਰੱਖੋ ਇਹ ਪੈਸਾ ਨਾ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਹੈ ਇਸ ਨਾਲ ਹਰ ਥਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸੈਕਸ਼ਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *