ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਖੇਡ 13 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ, ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਹੈ।

ਹੈਲੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਨਿੱਘਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਗਲਤੀ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਕੱਲ ਤੋਂ ਇਹ ਵੱਡੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰਨਗੀਆਂ। ਹਾਂ, ਉਸਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ?

ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਮੇਲ, ਘਰ, ਦੋਸਤ ਕੱਲ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਂ। ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੱਲ ਤੋਂ ਇਹ ਗਲਤੀ ਵੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਇਹ ਖੇਡ 55 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਰਚੀ ਗਈ ਸੀ। ਹਾਂ, ਅਤੇ ਈ: ਦੀ ਖੇਡ ਬਣੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਸੁਮੇਲ ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ|

ਕੋਈ ਵਰਦਾਨ ਨਹੀਂ ਸ਼ੇਖ ਸਾਰੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਘੱਟ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ, ਜੋ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦੇਵੇਗੀ। ਜੀ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ

ਕਿ ਹੁਣ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਕਿਰਪਾ ਹੋਈ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਬੈਠੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਜੋ ਵੀ ਖੇਡ ਸੀ ਉਸ ਵਿੱਚ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ। ਜੀ ਹਾਂ, ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ, ਸੋਨੀ ਦੇਵੀ ਉਹ ਹੈ

ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਮਾਂ ਦਾ ਫਲ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਆਰਥਿਕ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ। ਹੈ. ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ, ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਜੋ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਜੋ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਇਹ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਖਤਮ ਹੋਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਯਸ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀਆਂ ਕੁੰਡਲੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਏਸ਼ੀਅਨ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਲਾਭ ਦੇ ਸੱਤ ਮੌਕੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 80 ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕਿ ਜਿਸ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਆਏ ਹੋ, ਉਸ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਦੂਜੇ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਹੀ ਖੇਡ। ਆਖਰੀ ਇੱਕ 55 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਹੋਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ.

ਇਸੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਭਾਗੀ ਕਾਰ ਦੀ ਖੇਡ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਇਹ ਗਲਤੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਜੀ ਹਾਂ, ਮਾਘੀ ਜੋ ਵੀ ਹੈ ਉਹ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਬਣਾ ਲਓ ਜੋ ਕਿ ਕਣਕ ਦਾ ਬਣਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜੋ ਵੀ ਲਾਭ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਕੋਈ ਵੀ ਮਨੁੱਖ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *