ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ 9:29 ਵਜੇ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਗੱਲ ਝੂਠੀ ਨਿਕਲੀ ਤਾਂ… ਹੁਣ ਦੇਖੋ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਧੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ| ਕੁੰਭ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਥੋੜਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਿਸਮਤ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਜਿਸ ਦਿਨ ਦਾ ਤੁਸੀਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਉਹ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ

ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਰੰਗਾਂ ਨਾਲ ਭਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਦੋਸਤੋ, ਮੈਂ ਜਾਣਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਲਈ ਤਰਸ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਧ ਗਈ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀ ਜੂਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਮੁਸੀਬਤ ਵੀ ਵੱਧ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਪੈਸਾ ਘੱਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਂਜੀ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਹੋਗੇ

ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬ ਜਾਓਗੇ, ਦੋਸਤੋ ਇੰਨੇ ਪੈਸੇ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ, ਇਹ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਲੰਘ ਜਾਵੇਗੀ। ਦੋਸਤੋ, ਹੁਣ ਖਾਈ ਤੋਂ ਉਚਾਈ ਤੱਕ ਦਾ ਸਫ਼ਰ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਜਾਂ ਸਮਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਗੱਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿ ਆਖਿਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਕਿਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ? ਦੋਸਤੋ, ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹਰ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਕੋਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ

ਉਸ ਦਾ ਲਾਲਚ ਹੋਰ ਵੀ ਵੱਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਹੋਰ ਵੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਦੋਸਤੋ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਫਰਕ ਹੈ, ਸਭ ਕੁਝ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਦੇਖਾਂਗਾ ਅਤੇ ਸੁਣਾਂਗਾ। ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਕਸਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ, ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਹੀਂ ਆਇਆ. ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ

ਪਰ ਇਹ ਇਧਰੋਂ ਉਧਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਇੱਥੇ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਕਾਰਨ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਭਾਵੇਂ ਜੋ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਇਹ ਵਧਦੀ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਮੇਰੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਅੱਧਾ ਨਾ ਛੱਡੋ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇਖੋਗੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਇਸ ਵਿੱਚ ਹੈ।

ਦੱਸੇ ਗਏ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਉਪਾਅ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀ ਅਾਪਣੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਹੱਕ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਅਤਕਾਰ ਜਰੂਰ ਦੇਖਣ ਪਰ ਇਸ ਤੋ ਪਹਿਲਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਤੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਲੈਵਲ ਪਰਸਨ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ। ਅਤੇ ਤਾਂ ਆਓ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ

ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਉਸ ਤਾਲਾਬ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਅਰਬਨ ਦੀ ਇਸ ਰਸੋਈ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਇੱਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮਾਹੌਲ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਉਹ ਸਮਾਂ ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਂ ਇਕਾਂਤ ਵਿਚ ਬਿਤਾਓ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਜਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਸੰਘ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਤੇ ਵੀ ਕੋਈ ਅਸ਼ੁੱਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਸੰਗਠਿਤ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ. ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਨਰਮ ਰਵੱਈਆ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਹਉਮੈ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵਧਣ ਨਾ ਦਿਓ।

ਆਪਣੀ ਖੁਰਾਕ ਅਤੇ ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮਿਲੇ ਸੁਝਾਵਾਂ ਅਤੇ ਬੋਲੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਾਰਨ ਇਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਰਤਮਾਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸਪਸ਼ਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਮਝਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *