ਕੁੰਭ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਛੱਡ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਨਾਮ ਵੀ ਜਾਣੋ

ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਦਾ ਦੌਰ ਖਤਮ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਲਗਾਤਾਰ ਕਈ ਬੁਰੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੇਰਾ ਜੀਵਨ ਨਰਕ ਵਰਗਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਦੋਂ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸਭ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਅਜਨਬੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣਾ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਜਦੋਂ ਵੀ ਇਸ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਮਨੁੱਖ ਹੈ। ਫਿਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਚਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਜਾਦੂ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਸਦਾ ਨਤੀਜਾ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ।

ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦੀ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੁੰਦਰ ਸੋਚ ਦੇ ਨਾਲ, ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕੇਵਲ ਅਰਜੁਨ ਮਨੁੱਖ ਸਭ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਸਭ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਮਨੁੱਖ ਲਈ ਇਹ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਮਨੁੱਖ ਜੋ ਕੁਝ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਉਸ ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਬੇਅੰਤ ਹਨ। ਪਰ ਮੈਂ ਖੁਦ ਹਰ ਆਦਮੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਲਿਖਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਕੀ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕੀ ਹੈ. ਜੋ ਲੋਕ ਮੇਰੀ ਅਵੱਗਿਆ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ

ਉਹ ਆਪਣੀ ਤਬਾਹੀ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਸੋ ਦੋਸਤ ਕਹਿਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਸਾਨੂੰ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਹਾਲਾਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੇ ਤਾਂ ਯਕੀਨਨ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਸਵੇਰ, ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਸੂਰਜ ਨਿਕਲੇਗਾ।

ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਧੋ ਅਤੇ ਇਹ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਇੱਛਾ ਨਾਲ ਵਾਪਰੇਗਾ। ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਉਹੀ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਜੀਵਨ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀਆਂ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਵਰਗਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਅੱਗੇ ਨਿਕਲ ਗਏ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਪਿੱਛੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸੰਘਰਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਨਹੀਂ ਹਨ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਦੇ ਛੋਟੇ ਸਰੋਤ ਬਣ ਜਾਣ, ਉਹ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਟਿਕਾਊ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ, ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਸ਼ਟ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਸਮੇਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਲੱਗੇ ਹੋ, ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਬੇਰੁਖ਼ੀ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੇਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ਤੁਹਾਡੀ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਨਾ ਹੀ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਖੇਡ ਹੈ। ਇਹ ਤਾਂ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਦੀ ਖੇਡ ਹੈ ਜੋ ਤੇਰੇ ਘਰ ਰਹਿ ਗਈ ਹੈ ਅਸੀਂ ਤੇਰੀ ਬਰਬਾਦੀ ਦਾ ਅਫਸੋਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।ਜਦੋਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਤੇ ਤਰੱਕੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਲੋਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਈਰਖਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਸਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ ਅਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਅਜਿਹੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਕੇ ਲੋਕ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਘਰ ਤਬਾਹੀ ਅਤੇ ਮੁਸੀਬਤ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਅਜਿਹਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵੀ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਹੁਣ ਇਹ ਜਾਣਨ ਦੇ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਸਾਨ ਤਰੀਕੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ-ਇੱਕ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਉਪਾਅ ਦੱਸਾਂਗਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਦ ਸਮਝ ਜਾਓਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਇਹ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਵਿਗੜਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਜਿਹੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *