ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕਸ਼ਟ ਹੋਣਗੇ ਦੂਰ, ਦਾਨ – ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਵੱਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹਨ। ਆਮਦਨੀ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਵੱਧਦੇ ਹੋਏ ਖਰਚ ਦਾ ਬਜਟ ਵਿਗਾੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਖਰਚਾਂ ਦਾ ਲੇਖਾ – ਲੇਖਾ ਠੀਕ ਵਲੋਂ ਰੱਖੋ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਗਲਤ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਖ਼ਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮਾਹੌਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਰੱਖ ਪਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਹੈਂਕੜ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰੱਖੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬਰ ਦਾ ਫਲ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਨਾ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਹੀ ਮਤਲੱਬ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਅਨੁਸ਼ਾਸ਼ਿਤ ਹੋਣਾ ਵੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਜੋ ਵੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵਿਅਵਹਾਰਿਕਤਾ ਵਲੋਂ ਧਰਾਤਲ ਉੱਤੇ ਰੱਖੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗਲਤੀ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਸੋਚ ਸੱਮਝ ਕਰ ਲਵੇਂ। ਤੁਸੀ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪੂਰੀ ਕਰੋ। ਛੇਤੀ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਸਰੀਆਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸਮਾਂ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਿਰਫ ਇਸਨ੍ਹੂੰ ਚੰਗੇਰੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਣਾ ਆਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦੇ ਕਾਰਨ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਓਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਬਿਨਾਂ ਕਹੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਸੱਮਝ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਬੁੱਧਿਮਤਾ ਸਾਰਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਦੀਆਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਢਿੱਡ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੋਈ ਤਕਲੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਬੱਚਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਹੁਣੇ ਕੁੱਝ ਮੰਦੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਹੰਭਲੀਆਂ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਪਰਿਸਥਿਤੀਆਂ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਕਾਬੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਇੰਨੀ ਬੁਰੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਲੰਘੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਪਰਕ ਵਧੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਟਾਰਗੇਟ ਪੂਰੇ ਕਰਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਅਨੁਬੰਧੋਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਨਤਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਵਲੋਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਜਰੂਰਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਸੱਮਝ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਭਾਗਯੋੰਨਤੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੋਵੋਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਆਪਣੀ ਜਿਦ ਛੱਡਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਧਾਨ ਕੱਢਣੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਖੁਹਸ਼ਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਆਣਗੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਭਰ ਬੇਚੈਨ ਰਹਾਂਗੇ। ਇਹ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੱਜਦੌੜ ਅਤੇ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਥਕਾਣ ਅਤੇ ਕਮਜੋਰੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵੀ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਮੁਸੰਮੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਰਫਤ ਵਿੱਚ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੀਂ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਨਗੀਆਂ। ਯੋਜਨਾ ਫਲੀਭੂਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰ ਗ੍ਰਹਿਸਤੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਜਮ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਆਵੇਸ਼ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਔਰਤਾਂ ਪੇਕੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁੱਝ ਉਲਝਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਸੁਧਾਰ ਅਤੇ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਮਨ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਸਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪੜਾਈ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਜਰੂਰ ਰੱਖੋ। ਪਤਨੀ ਪਤੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਹਾਲਤ ਨਿਰਮਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਵਿਅਵਸਾਇੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝੇ ਜਾਂ ਏਸੋਸਿਏਸ਼ਨ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਅਜਿਹੇ ਸਵਾਰਥੀ ਅਤੇ ਧੋਖੇਬਾਜ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਹੋਣ ਦਾ ਦਿਖਾਵਾ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਤਿੱਖੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਦਿਲ ਦੁੱਖ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਲਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਪੂਰੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਕੇਵਲ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਕਰਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦਾ ਕੁਰਬਾਨੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਅੱਛਾ ਲੱਗੇ, ਉਹੀ ਕਰੋ। ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ – ਸੰਪਦਾ ਵਿੱਚ ਬੜੋੱਤਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਅੱਜ ਠੀਕ ਨਹੀਂ। ਆਇਟੀ ਫੀਲਡ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਜਾਬ ਆਫਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੀ ਮੰਗਲ ਕਾਰਜ ਦੇ ਹੋਣ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਰਗ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਕਰਵਾਂਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਜਰੂਰੀ ਫਾਇਲਾਂ ਠੀਕ ਵਲੋਂਬਨਵਾਵਾਂ। ਯੁਵਾਵਾਂਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਫੀਲਡ ਦੇ ਉੱਤਮ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾਜੀ ਦਾ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਘਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਵਿਉਂਤਬੱਧ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਅਫਵਾਹ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *