ਮਿਥੁਨ, 11 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਦਾ ਇੱਕ ਪੱਤਰ ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ, ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ।

ਦੋਸਤੋ, ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਦਾ ਤੋਤਾ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਪੰਜ ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ, ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਅਗਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ਵਿੱਚ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਦੇਖੋ, ਰੋਜਾਨਾ ਸ਼ਿਵਾਏ ਓਮ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜੀਵਨ 1 ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਬਦਲਦਾ, ਪਰ ਇਹ 1 ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਸੋਚ ਕੇ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਇੱਕ ਫੈਸਲਾ ਪੂਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਫਿਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਭਗਵਾਨ ਸੰਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਵੱਲੋਂ ਅਜਿਹਾ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਜਾਓਗੇ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਆਉਣ ਵਾਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ

ਕਿ ਰੱਬ ਦੇ ਘਰ ਦੇਰ ਹੈ ਪਰ ਹਨੇਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇ ਰੱਬ ਇੱਕ ਰਸਤਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਈ ਹੋਰ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਗਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਨਾਲ ਲਿਖੀ ਹੈ।

ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਗੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਸਭ ਕੁਝ ਝੂਠ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ਮਜ਼ਾਕ ਹੈ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਅਸਲੀਅਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅਗਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੰਜ ਵੱਡੀਆਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣਗੀਆਂ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੇਕਰ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਹਾਂ ਕਹਿ ਦੇਵੇ ਤਾਂ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਇਸ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਰੁੱਖ ਦਾ ਇੱਕ ਪੱਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ।

ਡੋਲਣਾ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਮਨੁੱਖ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਦਾ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਉਪਰੋਕਤ ਦੀ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਚੱਕੀ ਜ਼ਰੂਰ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਹੌਲੀ ਚੱਲਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਯਾਦ ਰੱਖੋ, ਉਹ ਬਹੁਤ ਨੇੜਿਓਂ ਪੀਸਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖ ਲਓਗੇ, ਸ਼ਾਇਦ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਨਾ ਆਵੇ ਪਰ ਸੱਚ ਸੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਕੋਈ ਚਾਹੇ ਜਿੰਨੀ ਮਰਜ਼ੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ, ਲੱਖ ਵਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ, ਪਰ ਸੱਚ ਨੂੰ ਦਬਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ। ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੇ ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦੁਬਿਧਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੈ।

ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੈ।ਹੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵ ਮਹਾਰਾਜ ਦੀ ਜੈ ਜੈ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਮਹਾਰਾਜ ਜ਼ਰੂਰ ਲਿਖੋ। ਤਾਂ ਆਓ ਦੋਸਤੋ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਅਗਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਅਜਿਹੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ.

ਇਸ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਇਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਗਲੇ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਹਾਂ, ਜੋ ਕੰਮ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *