ਅੱਜ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਲਾਲਚ ਅਤੇ ਕੇਵਲ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਦੀ ਚਾਹਤ ਵੱਧਦੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਠੀਕ ਗਲਤ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਪਾਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਣਾਕੇ ਚੱਲੀਏ। ਜੇਕਰ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਰੁਠ ਗਏ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪਿਆਰ ਵਲੋਂ ਮਨਾਓ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਰਾਸ਼ੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤਕ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਤੰਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਜੀਵਨ ਲਈ ਜਤਨ ਵਧਾਉਣ ਹੋਣਗੇ। ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਵੀ ਧਿਆਨ ਵਲੋਂ ਸੁਣੀਆਂ। ਬਾਣੀ ਸੰਜਮ ਅਧੀਨ ਰੱਖੋ। ਕੁਟੁੰਬੀਜਨੋਂ ਵਲੋਂ ਨਹੀਂ ਉਲਝਾਂ। ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕੁੱਝ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਮਨ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਇੰਸਾਨ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਜਸ ਅਤੇ ਕੀਰਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਜਗਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਸਾਹਸ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਆਤਮਸੰਮਾਨ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਤਨਾਵ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਪਨੇ ਕੌਸ਼ਲ ਵਲੋਂ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ, ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਤੁਸੀ ਸਮਰੱਥਾ ਰੱਖਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੱਥ ਆਜਮਾਨੇ ਦੀ ਸੋਚਣਗੇ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਤੇ ਸੈਰ ਪੱਧਰੀਆਂ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਠੀਕ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਉੱਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ। ਨਵੀ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਅੱਜ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸਲਾਹ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਬੱਚ ਕਰ ਰਹੇ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਲੇਖਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਸ਼ਾ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਬਦਲਾਵ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਿੱਤਰ ਜਾਂ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝਪ੍ਰਤੀਕੂਲਤਾਵਾਂਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਖਾਸਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ। ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨਤਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਣਗੇ। ਰਾਜਨੀਤਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਬਰਤੀਏਗਾ। ਤੰਦਰੁਸਤ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰਖਿਏਗਾ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੜ੍ਹਕੇ ਕੋਈ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਾ ਲਵੇਂ। ਆਪਣੇ ਤਨਾਵ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਰੱਬ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜੋ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਸੁਖ ਅੱਛਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਧੋਖਾ ਮਿਲਣ ਉੱਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਇਕੱਲੇ ਵਿੱਚ ਵਕਤ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਣ ਦਾ ਅੱਛਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਨਲਾਇਨ ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਚੰਗੇ ਫਾਇਦੇ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ – ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਜਿਆਦਾਤਰ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਗਲਤਫਹਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਬੇਚੈਨ ਰਹਾਂਗੇ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਫਾਇਨੇਂਸ ਜੁੜਿਆ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜਬਰਦਸਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਨੇਮੀ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆਓਗੇ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੁਸਤੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੋਚ ਸੱਮਝਕੇ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਅਨਿਯੰਤ੍ਰਿਤ ਕ੍ਰੋਧ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਤੀਵੀਂ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹਕਾਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਅਧੂਰੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਘੱਟ ਮਿਲੇਗਾ ਇਸਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਉੱਤੇ ਹੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਨਿਰਭਰ ਹੋਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਜਾਂ ਭੈਣ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੁੜੱਤਣ ਆ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਸਭ ਕੁੱਝ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਫਰਜ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *