ਸਾਡੀ ਗੱਲ ਪੂਰੇ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਸੱਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਾਣੋ ਉਹ ਸਮਾਂ

ਸਤਿ ਸ਼੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਜੀ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। । ਅੱਜ ਤੱਕ ਤਨੂ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ, ਇਸ ਦਾ ਕੀ? ਜੋ ਮੇਰੇ ਚੈਨਲ ਵਿੱਚ ਨੌਵੇਂ ਨੰਬਰ ਤੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਹਾਂ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਚੰਦ ਏਹਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਦੇਰੀ ਹੁੰਦੀ ਤਾਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਸਨ, ਕੋਈ ਹੱਲ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਸੀ।

ਹਾਂ ਕੀ ਸਾਦੇ ਕੀ ਜ਼ਬਾਨ ਦੇਉਟ ਜੋ ਵੀ ਘੰਟਾ ਅੱਧਾ ਅੰਦਰ ਇਕ ਵਲੀ ਏਕ ਐਸਾ ਸਮਾਨਤਾ ਹੈ, ਸੋ ਐਸੀ ਫਿਲਮ ਜੋ ਬੋਲਤੇ ਮਾਂਗੇ ਨਾ ਵੋ ਸੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਹਾਂ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਹੈਰਾਨ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਮੈਂ ਅੱਜ 10 ਸਾਲ ਦਾ ਹਾਂ, ਹਾਂ, ਜੇ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿੰਨੀ ਵਾਰ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਕਿ ਮੈਂ ਉਹ ਹਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਮਰਜ਼ੀ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਸ਼ਿਫਟ ਘੱਟ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਨੇਹਾ ਦਾ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸ ਨੇਹਾ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵੀ ਅੰਦਰੋਂ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੈ, ਹਾਏ, ਮੈਂ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ, ਕੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਮੈਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ। ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੁਝ ਬੰਧਨ ਵੱਖ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕੁਝ ਮਨੁਮਾਰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ. ਹਾਂ, ਠੀਕ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੋ ਬੋਲਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਹੰਕਾਰੀ ਨੇ ਜੋ ਕੁਝ ਕਿਹਾ ਹੈ, ਉਹ ਸੱਚ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਹੈ ਨਾ? ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਮੈਂ ਕਈ ਵਾਰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪੈਸਾ ਵੀ ਉਸ ਦਾ ਹੈ।ਵੱਡੀ ਕਾਲੀ ਜ਼ੁਬਾਨ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਮਰਜ਼ੀ ਕਰੋ, ਕਹਿਣ ਦਾ ਕੀ ਮਤਲਬ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਡੇਰੇ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਮੂੰਹ।ਇਹ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਕਿ ਸਾਰੇ ਮੁੱਦੇ 80 ਜੋ ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ, ਇਹ ਸੱਚ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡਾ ਖੂਨ ਦੇਖ ਕੇ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ

ਕਿ ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਸਰੀ ਜੀ ਜਵਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਨੇ, ਯਾਰ ਵੀ ਆ ਕੇ ਬੈਠ ਗਏ, ਕਿਸਮਤ ਬਦਲ ਜਾਵੇ, ਕੀ ਸੋਚਣਾ ਨਹੀਂ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਜਾਂ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ, ਮਤਲਬ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਹੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਚਮਕਣਗੇ। ਇੱਕ ਪੇਠਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਧੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਦੇ ਵੀ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ, ਅਸੀਂ ਕੱਲ੍ਹ ਵੀਡੀਓ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਮੈਂ ਕੀ ਕਰਾਂ? ਤਨੁ ਦਸਵਾਂ ਹਾਂ, ਬ੍ਰਹਮਾ ਮੁਹੂਰਤ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਨੂ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਹੋ? ਬ੍ਰਹਮਦਾਸ ਅਮਾਸ ਵੇਦ ਕਿਸ਼ੋਰ ਸ਼ਾਮ 5:00 ਵਜੇ ਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੋਟਿਸ ਕਾਲਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸ਼ਾਮ 5:00 ਵਜੇ ਹੈ। ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋ ਸੱਤ ਜੀਭਾਂ ‘ਤੇ ਨਿਵਾਸ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੁਣਦੇ ਰਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉੱਠਣਾ ਪਏਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਿਸਤਰੇ ‘ਤੇ ਬੈਠੇ ਹੋਏ ਉੱਠੋ ਜਾਂ ਨਹੀਂ, ਕੀ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ?

ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ਼ਨਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ। ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋਗੇ ਕਿ ਹਾਂ ਅਮਿਤਾ, ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਝੂਠ ਨਹੀਂ ਬੋਲ ਸਕਦੇ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਉਠਾ ਸਕਦੇ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਇੱਥੇ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਖੂਹ ‘ਤੇ, ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉੱਠੋ, ਤੁਸੀਂ ਉੱਪਰ ਤੁਲਸੀ ਵਾਂਗ ਸਿਰ ਮਾਰ ਕੇ ਯਾਦ ਕਰਨਾ ਹੈ

ਇਕ ਸਿਮਰਨ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਠੀਕ ਹੈ, ਸਿਮਰਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਸਿਰਫ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਤੁਸੀਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਨਾ ਹੈ. ਬਾਡਾ ਮੰਡਵੀ ਜੀ, ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਆਪਣੀ ਪੱਕੀ ਸੋਚ ਹੈ, ਉਹਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਦੇਖੇਗਾ ਕੀ ਤੋਹ ਅੱਧਾ ਜੋ ਜੋ ਤੁਸੀ ਚੋਛੋਗੇ ਕੰਡਾ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਜਿਸ ਜੀਵਨ ਮਾਂ ਸਰਸਵਤੀ ਨਿਵਾਸ ਦਾ ਮਤਲਬ

ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਇਸ ਅੱਧੇ ਬਾਰੇ ਜੋ ਦਿਲ ਨੂੰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸ਼ਬਦ ਵੀ ਨਹੀਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸਾੜੀ ਪਹਿਨਦੇ ਹੋ, ਜੇ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇ, ਜੇ ਇਹ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ, ਇਹ ਸੈਕਸੀ ਹੈ, 5:00 ਵਜੇ ਤਿੰਨ ਬਹੁਤ ਹੋ ਜਾਣਗੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *